Trong quá trình mình tìm mua bảo hiểm sức khỏe cho bé dưới 1 tuổi cho bé Somi nhà mình thì mình tìm được bảo hiểm sức khỏe của ngân hàng Vietinbank (VBI) có gói bảo hiểm cho bé dưới 1 tuổi mua độc lập mà ko cần mua kèm ba/mẹ, nếu mua riêng cho bé thì thêm 30%, giá cũng rất tốt. Ba mẹ có thể mua online ngay tại web luôn, hợp đồng và thông tin sẽ được chuyển về email. 

Thật ra nếu muốn mua riêng cho bé mà ko muốn đội chi phí lên 30% thì mình có thể chọn gói thấp nhất cho ba/mẹ, rồi mua thêm cho bé.

Mình 32t, mua gói bạc thấp nhất là 390k/năm, sau đó mua cho bé mình 6 tháng gói Titan 3.026k/năm. Trong khi đó nếu mua 1 mình cho bé phải trả thêm 30% là 3.934k. Lợi hơn rất nhìu đúng ko ạ, và ba/mẹ còn được bảo vệ ké nữa. 

Bé nhà mình trộm vía khỏe mạnh nên mình chỉ mua nội trú, ba mẹ có thể mua thêm ngoại trú nếu cần. 

Các ba/mẹ có thể tham khảo nhé.

P/S: đây là chương trình bảo hiểm sức khỏe mua riêng hàng năm, ko phải bảo hiểm mua kèm bảo hiểm nhân thọ ạ.

Ai ko hiểu gì có thể cm hỏi mình nhé. Mình ko bán nhưng trước h mua khá nhiều chương trình của nhiều hãng nên cũng khá rành ạ.

Chương trình cũng áp dụng luôn cho thai sản và người lớn ạ.

Tham khảo mua tại LINK NÀY nhé (bấm vào xem ạ)