Các mẹ ah mình châm kinh 3 ngày thử que 2 vạch vc mình lăn tăn lắm vì nhà mình 2 con trai gái đủ cả, hơn nữa lần quan hệ dẫn đến có bầu mình có uống thuốc tránh thai khẩn cáp Mifestad. Sau khi dc cả nhà động viên vc mình quyết định sinh bé dù sẽ gặp nhiều khó khăn, nhưng đến tối k biết có phải do con giận bố mẹ chuyện k vui khi có con k mà tự nhiên mình ra máu đỏ tươi thấm hết 1 băng vs hàng ngày, minh tưởng que thử hỏng , khi đi vs thì thấy ra khoảng 1 ít nữa từ đấy mình đóng băng vs nhưng di nghi ngờ nên sáng hôm sau mình thử lại 3 loại que khác nhau thì cả 3 đều 2v. Mình đến bv PShn khám siêu âm đầu dò 2d, phụ khoa, thử máu ,...thì siêu âm đầu dò 4d mới thấy 1 hình ảnh noãn khoảng 4w bên cạnh là dịch bs bảo là máu rồi dặn mình về nhà nằm theo dõi 5-6 ngày sau đến khám lại vì mới chậm 4 ngày lại ra máu, có dịch trong tc nên k tiên lượng dc gì về thai. Nếu đau bụng ra máu thì nhập viện cấp cứu. Từ tối qua đến giờ mình nằm nhà thấy buồn lắm vì thực tình muốn giữ con nhưng tìm hiểu lại thấy đó là dấu hiệu dọa xảy sớm k tốt lắm :((. Mình thì từ hôm kia ra mấu đến giờ k ra nữa và cũng k đau bụng gì hết. Giờ chỉ biết cầu nguyện để con yêu ở lại với mình, mình mong các mẹ ghé topic mình cùng cầu nguyện giúp mình dể may mắn đến với con mình :77::77::77::77::77:.Cảm ơn các mẹ @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-