Các mẹ ơi, nhà mình hết đất rồi, mình mạn phép xây nhà để cả nhà ta cùng xây nhà cao tầng và tiếp tục 888888888888 các mẹ nhé!

Mình còn đúng 3 tuần nữa là đến ngày dự sinh nè, nôn nao lắm. Hy vọng mình mở tầng ra để con iu ngoan ngoãn ra đúng ngày đúng tháng! Cũng hy vọng nhà mới mang niềm vui mới cho tất cả các mẹ nhà mình. Mong các mẹ và các con iu khỏe mạnh, bình an, đạt chuẩn suốt 9 tháng 10 ngày nhé! :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Ủn mông cho các mẹ dự sinh tháng 12 được ôm con iu đúng ngày đúng tháng!

Ủn mông cho các mẹ dự sinh sau đó nữa cũng vậy và tất cả các mẹ đều như tên chủ đề nhà mình nhé! CON NGOAN, PHÁT TRIỂN TỐT, MẸ SINH NHANH, KHÔNG ĐAU, CẢ NHÀ TINH THẦN THOẢI MÁI ĐÓN CON YÊU VỀ NHÀ!!!!!!!!!!!!!

Tặng hoa cho cả nhà mình nè @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Link nhà cũ mình đây: http://www.webtretho.com/forum/f92/mang-thai-3-thang-cuoi-tang-77-con-ngoan-phat-trien-tot-me-sinh-nhanh-khong-dau-ca-nha-tinh-than-thoai-mai-don-con-yeu-ve-nha-963868/