Link cũ nhà mình đây nhé: http://www.webtretho.com/forum/f92/mang-thai-ba-thang-cuoi-tang-54-chin-thang-doi-cho-cac-me-den-dich-binh-yen-611762/

Các con thân mến,

Tất cả các con ở đây rồi cũng sẽ lần lượt chào đời. Bé nào cũng là những nàng công chúa, hoàng tử, được yêu thương và che chở bởi những bà mẹ, ông bố vĩ đại. Các con nên biết rằng các con đều là những TY lớn trong đời của bố mẹ, từ những ngày đầu tiên nhìn thấy cái que 2V, lần đầu tiên biết được sự hiện diện của các con trên màn hình siêu âm, lần đầu tiên cảm nhận được con cử động và bây giờ bố mẹ đều mong các con sẽ bình an, khỏe mạnh chào mặt trời và cuộc sống. Các bố và các mẹ đã cố gắng chuẩn bị những điều tốt đẹp nhất để chào đón con nên bố mẹ đều tin rằng các con cũng đang mong ngóng được nhìn gương mặt đầu tiên của bố mẹ. Mẹ đã rất thik khi xem Kỷ Băng Hà 3, lúc chú lười SID mở mắt thức dậy thấy 3 đứa con khủng long rất đáng yêu của mình. Mặc dù chú ý ko phải là bố mẹ của khủng long con, nhưng hình ảnh đầu tiên khi chào đời đã ghi lại 1 ấn tượng quá sâu sắc với những bé khủng long đấy. Và từ đấy, sợi dây tình cảm thiêng liêng của tạo hóa đã gắn kết những bố và mẹ với những đứa con thân yêu. Vì vậy, mẹ muốn ko ai khác ngoài bố và mẹ được nhìn thấy con ở giây phút đầu tiên con ah. Mẹ cũng muốn được tự tay mình bế con từ tay bác sỹ. Mẹ muốn với con, mẹ luôn là ấn tượng đầu tiên tốt đẹp, vì thế chắc chắn mẹ sẽ mỉm cười thật xinh khi nhìn con lần đầu.

Các con thân mến,

Các con tuy sinh từ những bà mẹ ông bố khác nhau, nhưng lại có 1 mối duyên ngầm từ trước đó. TRong nhà của chúng ta, đã có rất nhiều bé trai và bé gái được gắn kết với nhau bởi những bà mẹ “buôn chuyện” kết thông gia rồi con ah. Tuy mạng là ảo, nhưng tình cảm là thật, mẹ đã chia sẽ rất nhiều khía cạnh cảm xúc cũng như kinh nghiệm với các mẹ ở đây trong suốt quá trình mang thai con, nên mẹ cũng mong các con sau này có thêm những người bạn cùng trang lứa và thân thiết với bạn, như bố/ mẹ đã từng thân thiết với nhau.

Cuối cùng, mẹ mong các con luôn tin rằng, các mẹ sẽ luôn ở bên các con mọi lúc con cần vì thế các con hãy đặt tất cả niềm tin vào các mẹ nhé

Tặng các mẹ những món quà sau: