Số là vầy, em có con bạn, nó có thai, em nói thai của chồng nó mà nó không chịu cứ đòi đi bỏ. Mong các mẹ cho em phán xét đúng nhất để nó kịp thời giải quyết "hậu quả". Ngày 23/10 nó có kinh nguyệt, 27/10 hết, 29/10 nó quan hệ người tình nó (có dùng bcs). ngày 5/11 chồng nó (đang ly thân) quay về hàn gắn. Đến ngày 22/11 chồng nó đi công tác. Trong đó ngày 18/11 nó thấy đau đầu ti nên nó thử que, chỉ 1 vạch. Đến ngày 25/11 nó thử lại thì là 2 vạch. ( sau khi trễ 2 ngày, mà kỳ của nó cũng không đều thường là 33-35 ngày). Ngày 30/11 nó đi siêu âm người ta nói nó thai #4-5 tuần, chưa có phôi, chưa có yosac, dài 9mm. Nó kết luận của thằng bồ nó, vì do từ ngày gần chồng nó chỉ vỏn vẹn có 25 ngày tức 3,5 tuần. Làm sao biết có thai được, Em thì bảo bồ đã dùng bao cao su thì sao mà có được, nó sợ trường hợp "rách bao" nhưng em thấy sau 2 ngày sạch kinh sao mà có thai được?! Nay là 2 tháng rồi mà nó đang bị ám ảnh về việc này lắm. (Đừng ném đá nó, cuộc tình nó với người tình nó đứt gánh giữa đường do họ hàng nên nó lấy chồng mà thằng chồng cũng trời ơi nên nó cũng ra thế).em chỉ muốn hỏi với thời gian cụ thể như thế thì thai là của ai?! Ai đã từng thụ tinh cho em hỏi sau 3,5 tuần quan hệ (cụ thể 25 ngày) thì thử thai biết chưa?! Thằng chồng nó cũng không tin là của nó nhưng cũng chăm sóc nó (do cưới 2 năm không có con tự dưng ly thân 3 tháng có con ai mà tin) haiz nói chung là em cần nhận xét của mọi người để em biết mà nói nó tìm phương án ạ.:|:|:|