Chuyện là em đang bầu tháng cuối ko hiểu sao tuần mấy nay ng e ra mồ hôi rất nhiều , nhiều lắm ạ . Mà kèm theo đó là hôi vùng dưới cánh tay kinh khủng huhu tắm xong khoảng 5-10p dù e mở máy lanh mà vẫn ra mà mùi của nó rất nồng huhu :(( :((

Em có hỏi Bs nhưng bác bảo do bầu bì thôi ko sao cả và chỉ e thử dùng chanh khử trùng thường xuyên . Nhưng đứa đâu e ko hề bị như vậy hixhix ko hiểu sao đứa sau này khc hẳn bé đầu 100% .

Như bây giờ e đi đứng rất khó khăn mà bụng e ko to lắm , lưng đau là bình thường nhưng giờ đau như muốn gãy vậy mà chân cũng chẳng thua gì huhu. Có Mẹ nào bik cách gì chỉ e với , e nghe má ck e nói ( cái này bị là bị luôn nếu ko hết huhu ) Mùi nó kinh lắm e sợ lắm luôn tắm liên tục mà vẫn bị :(( E giờ gần 36w rồi e mong con iu mau chào đời chứ giờ e ko thể nào chịu nổi cái cảm giác này .

Có Mẹ nào trường hợp giống e mong các mẹ chia sẻ chút kinh nghiệm cho e với , còn điều nữa là baby e lúc nào cũng căng gò cứng bụng e để ý hầu như bé ko ngủ hay sao ý . E ko bik có khác gì ko chứ e thấy lo lắm vì bé này hoàn toàn khác bé đầu làm cho e ko bik fai làm sao như mới có bé vây . E cũng đọc nhiều trang web mà ko thấy tình trạng giống e , mong các mẹ giúp đỡ . E xin cảm ơn :x