Hôm qua em di khám mốc 34 tuần 3 ngày các chỉ số như sau: ĐK lưỡng đỉnh 84mm, TB bụng 81mm, xương đùi: 63mm. KL trọng lượng 1700g. rau bám mặt trước canxi hóa độ I,II. Bs nói con em suy dinh dưỡng cho t7 này nhập viện để truyền dưỡng chất. Trời ơi em thương con em quá khóc hết cả nước mắt. Hồi 32w em có đi siêu âm màu con em được 1600g tuy cũng nhẹ cân nhưng vẫn trong mức cho phép bs chỉ bảo về ăn nhiều trứng vịt lộn và sữa vào. Em cũng về chịu khó ăn trong vòng 10 ngày em tăng hơn 2kg cứ tưởng con cũng lên cân theo ko ngờ con em còi thế. Tối hôm quá đi khám về em khóc suốt từ đó đến giờ nghĩ thương con em quá. Bs chẳng nói gì cả chỉ bảo t7 này vào viện tôi lây số cho em sốt ruột muốn vào viện luôn mà bs ko cho. Các mẹ ơi có mẹ nào trước có hoàn cảnh giống em ko cho em lời khuyên với ah? Con em co nguy hiểm và ảnh hưởng gì ko ah? Hiện giờ em vẫn thầy con máy khỏe nhưng cứ nghĩ đến lời bs là em lại khóc thương con. Vc em lấy nhau gần 3 năm 2 lần lưu mới có bé nên bé là niềm hạnh phúc của cả gia đình. Bé có làm sao chắc em chết luôn thôi. Hu hu thương con quá.