Khoảng giữa tháng 9/2014 mình bắt đầu kế hoạch sinh con thì cuối tháng 12 vợ mình đã trễ, tụi mình thử nhiều ngày liên tục kết quả là 02 vạch. Vui không thể tả.

Mình được người bạn cho 01 lọ thuốc Prenaral multi DHA 70 viên (do người thân xách tay từ mỹ về cho, vợ anh này cũng đang mang thai và uống thuốc này, biết vợ chồng mình lên kế hoạch sinh em bé nên ảnh cho 1 lọ về uống).

Hết thuốc mà người thân của anh bạn thì gần tết âm lịch mới về, vợ mình nhờ 1 người làm dịch vụ ship trên Facebook ship về 01 lọ 150 viên. Nhưng khi so sánh 2 lọ thuốc thì có một số điểm khác biệt. Tuy không lớn nhưng mình rất băn khoăn vì sợ thuốc kém chất lượng.

Viên nhộng được xách từ mỹ về bóng và mềm hơn (cầm 02 viên thuốc bóp nhẹ sẽ có cảm giác như vậy); viên ship trên facebook thì nhám và không mềm bằng.

Cắt 2 viên ra thì dung dịch, bột, mùi bên trong giống nhau.

Các bạn xem xét và đánh giá giùm mình, có kinh nghiệm gì thì chia sẽ cho mình nhé.

Ảnh phía bên trái là thuốc bạn mình cho, người thân xách từ mỹ về; thuốc phía bên phải là vợ mình ship bằng dịch vụ trên facebook:

Xin cám ơn tất cả mọi người.