Chào các mẹ các chị. em cảm thấy buồn và thương con lắm. em mang thai được tầm 4 tuần rồi, thỉnh thoảng có đau mỏi lưng như bị kinh nguyệt ấy ạ. cách đây 4 ngày em phát hiện thấy ở âm đạo có dịch màu nâu chảy ra, giống hệt như dịch tiết ra trước khi mình bị kinh nguyệt ấy, chỉ khác là màu nâu thôi ạ. chỗ em ở cũng hẻo lánh nên việc đi khám thai cũng khó khăn, thế rồi hôm qua e quyết tâm đi khám,em đi khám ở 2 phòng khám khác nhau cho chắc chắn thì kết quả thế này ạ: túi thai không tròn, có dịch trong tử cung, dọa sảy. nghe đến đấy mà nước mắt em cứ chảy ra, thương con lắm. sau đó bác sĩ kê đơn thuốc cho e, là thuốc Besins dùng để uống + đặt trong âm đạo và thuốc kháng sinh amoxcicilin. chiều qua em đã uống và đặt thuốc rồi, sau đó ngủ đến tận sáng nay, nhưng khi nãy đi tắm thì em vẫn thấy có dịch màu nâu cùng 1 ít thuốc. em vẫn lo lắm,không biết có giữ được bé không :((

các mẹ các chị nào có kinh nghiệm thì chia sẻ giúp cho em ạ, nếu em bé giữ được thì bao lâu nữa em sẽ hết bị dịch nâu? em cám ơn các mẹ các chị nhiều lắm