Chào các mẹ!

Help me! help me...

Em theo dõi diễn đàn chưa được số là có vấn đề tìm hiểu thông tin mới biết đến webtretho đúng là toàn những thông tin hay và bổ ích ạ. Chuyện là em năm nay mới có 25 tuổi, lần đầu làm mẹ em mừng lắm các mẹ ạ. Biết tin có con cả mấy ngày liên em cứ lâng lâng ấy, vui không diễn tả hết được. Từ lúc biết tin có em bé em vẫn đi siêu âm mọi thứ vấn bình thường nhưng tuần trước là tuần e khoảng 12w em đi siêu âm đo dộ mờ da gáy thì em với cả chồng ta hỏa lên vì độ mờ da gáy 3mm. Bs bảo là có khả năng em bé bị Down rồi bảo em đi làm mấy cái xn nữa và chờ đến khoảng tuần thứ 16 để chọc ối. nhưng em sợ quá các mẹ ơi. đọc mấy cái thông tin chọc ối em thấy ghê ghê, em lại bị viêm gan B nữa. hic hic. EM khóc với mất ngủ cả tuần nay rồi.:(

Lan man trên diễn đàn em thấy có nhiều mẹ đã làm cái xn NIPT để đỡ pải chọc ối, nghe nói tốt mà em vẫn băn khoăn. Có mẹ nào đã làm xét nghiệm này hoặc có kinh nghiệm gì về vấn đề này hoặc chọc ối rồi chia sẻ em với, giờ em vẫn đang rối tung lên ạ. huhuhu. mong chờ con yêu từng ngày, chỉ mong con khỏe mạnh thôi.

Các mẹ giúp em nhé!!!!!!

:((:((:((:((:((