Vợ chồng e là đôi vợ chồng trẻ,quen nhau 6 năm,lấy nhau đc nửa năm,em co thai lúc trước đám cưới 2 tháng,bầu bay giờ đc 27w rồi...chồng em củng rất thương em,vì có baby nên chồng em xin làm tăng ca suốt,để kiếm tiền mua sửa va lo cho em sanh đẻ sau này..... thương chồng em lắm....làm từ 8h sáng đến 5h30 nhưng ngày nào củng tăng ca thêm là 8h tối mới về....:Sad:.... Lúc đầu em thấy làm bt chẳng có gì....nhưng dần ra e mới biết,có 1 người làm chung trong công ty hay nt cho chồng em....đối với chồng em thì bt nói là bạn bè trong công ty,nhưng sao e thấy ko bt chút nào....chồng e nói chị đó lớn hơn 2 vc mình 2 tuổi....nhưng ma lúc nhắn tin thì người đó xưng hô là pạn với chồng e....mà nói chuyện như con nít....nhìn ghét lắm....còn kêu chồng em chúc ngủ ngon nửa....như vậy là người đó có ý với chồng e đúng không....? em cũng đả nói chuyện thẳng thắng với chồng em nhưng chồng bảo em đừng suy nghỉ lung tung ko có gì đâu bạn bè trong công ty kô à.... như vậy mà kô có gi em thấy gai quá đi chứ....đây có phải là em ghen quá kô....? hix hix....tánh em thắng có sao nói vậy...e ko sợ chồng em buồn,em củng hay nói sock chồng em nửa...nhưng quả thật em rất ghét nhửng phụ nửlẳng lơ như thế....ghét mà cứ đè ngây trước mặt của em mà làm.....chị em phụ nử khổ thật có bầu củng ko đc yên,cứ phải suy nghĩ suốt ma buồn....thương chổng thương con ma kô biết phải lam sao....có mẹ nào như em không....tâm sự chia sẻ vói em với :Sad: :Sad: