Cá mẹ ak chúng ta hiểu rất ro là bảo hiểm rất tốt cho chúng ta đúngkhông ak, bởi nó bảo vệ gia đình chúng ta bởi những rủi do không mong muốn, đã có những trường hợp không hiểu về bảo hiểm và có những trường hợp không tuân thủ theo hợp đồng bảo hiểm nên mới dẫn đến những trường hợp không được bảo hiểm chi trả nên đã không có ấn tượng tốt là luôn nói bảo hiểm lừa đảo, xin chía sẻ các mẹ về bảo hiểm nhé, mình hiện tại đang là nhân viên tư vấn bảo hiểm HAWHALITE chi nhánh 7 THANH HÓA .

Các loại bảo hiểm cho bà bầu tốt nhất về quyền lợi thai sản

Trước đây mình cũng phản đối mua bảo hiểm bởi cũng sợ bị lừa nên từ chối mua nhưng khi được tiếp xúc gần với bảo hiểm mình mới nghĩ rằng tại sao mình không mua bảo hiểm sớm hơn , đã nói đến bảo hiểm thì bảo hiểm nào cũng tốt cũng quan trọng, thật ra để nói bảo hiểm chúng ta thì đó là hoàn toàn sai nhé, chính chúng ta đang chuộc lợi từ bảo hiểm và đã có những trường hợp các nhân giả chết để chuộc lợi từ bảo hiểm lên đến hàng mấy chục tỉ đồng.

Vì là do chưa hiểu biết về bảo hiểm nên có nhiều người còn dắn đó có nên mua bảo hiểm hay không nhưng đối với mình thì mình đã mua cho gia đính mỗi người một cái vì nó sẽ bảo vệ chúng ta suốt cả cuộc đời nó rất cần thiết khi chúng ta ốm đau hay sinh nở, nên viẹc mua bảo hiểm chuẩn bị khi sinh là điều rất quan trọng các mẹ nha.