Các mẹ ak hành trình có em bé không đơn giản phải không ak có mẹ hàng mấy năm mà vẫn khôngcó em bé dù đã đi điều trị nhưng có mẹ lại rất may mắn trong việc có em bé một cách dễ dàng. Nhưng với mỗi chúng ta ai cũng mong muốn bản thân mình được làm mẹ được chăm sóc con yêu của mình,mang thai đã vất vả sinh con là vượt qua cửa sinh tử của cuộc đời , nên ai làm mẹ đều trải qua rồi mới biết có con không hề đơn giản.

Nhưng với thời hiện đại như bây giờ thấy các mẹ hay hỏi về vấn đề có nên chọn giờ đẹp để mổ sinh em bé hay không,các mẹ ak cái vấn đề này mình thì lại không quan trọng lắm cho việc chọn giờ đẹp thật ra con đến với mình là duyên số rồi ak .

Parto induzido após gestação prolongada pode reduzir riscos ao bebê

Còn con sinh ra ngày này ngày kia thì đó là do số của con đã được trời định rồi ak,có những mẹ chọn giờ đẹp nhưng em bé đó lại có số phận rất khổ bởi thực tế no là như vậy nên chúng ta đâu thay đổi được gì đâu ak, mỗi một con người sinh ra đều đã được định sẵn số phận của họ rồi cho nên các mẹ lạc quan lên không nên quan trọng vấn đề chọn giờ sinh nhé. 

Hi vọng những chia sẻ trên sẽ giúp các mẹ hiểu rằng vấn đề chọn giờ sinh mổ cho con để con có một cuộc sống hạnh phúc và sung sướng, sướng khổ là ở mỗi số phận con người đã được định sẵn trước khi bước đến với thế giới của chúng ta nhé các mẹ.