Chào các mẹ!

Không biết có mẹ nào bị giống mình k? Bé nhà mình được 26w rồi, tự dưng hơn tuần nay mình thấy khí hư ra nhiều, lúc thì như lòng trắng trứng, lúc có màu hơi xanh nhưng k bị ngứa hay hôi gì cả. Mình tìm hiêủ trên mạng thấy bảo nếu khí hư ra nhiều để lâu k chữa cũng dễ viêm nhiễm dẫn đến sinh non nên tối qua mình đi khám phụ khoa cho an tâm. Lúc khám bác sĩ kêu là có nhiều khí hư lắm nên đặt thuốc (bác sĩ đặt thuốc Vaginapoly hay còn gọi là Polygynax cho mình, viên con nhộng màu vàng khá to) , bác sĩ vừa làm vừa hát khe khẽ, k hiểu bác sĩ khám trong và đặt thuốc kiểu gì mà mình thấy đau lắm, xong bác sĩ bảo có chảy 1 ít máu nhưng k sao đâu. Lúc đặt xong mình thấy tức bụng dưới, bé thì đạp mạnh khác thường mà máu chảy ra cũng nhiều. Về nhà nằm ngủ thấy bé đạp càng mạnh, nằm ngủ khoảng 2h mình dậy đi vệ sinh thấy máu ra ướt hết quần chíp nên lo nằm đến sáng vẫn k ngủ được, sáng thì nó ra ít hơn, giờ thì mình thấy máu chỉ ra ít và có màu hồng nhạt thôi, k biết như thế có ảnh hưởng gì đến bé nhà mình k hả các mẹ, giờ nghĩ đi khám họ lại chọc ngoáy gì là mình sợ lắm, mà k khám thì k yên tâm:Crying::Crying::Crying: Các mẹ tư vấn giúp mình cho mình an tâm với :Crying: