Chào các mẹ.em đang mang thai được 24 tuần , chiều nay nhà cúp điện không hiểu sao nổi hứng đi chợ mua sắm đồ lót bà bầu và mấy thứ lặt vặt với đứa em, mua xong đồ lót thì em có ghé 1 hàng để mua bóp nhỏ đựng điện thoại và tiền và em cũng ưng ý được 1 cái và quyết định mua ,chị bán hàng đòi 140k nhưng em trả 80k chị ấy không bán ,em bỏ đi thì chị ấy nói để em 100k thôi nhưng em k chịu rồi đi được 1 đoạn em nghĩ thôi mua đại để có bóp mà đựng cho tiện nên đồng ý mua 100k .Lúc này tự dưng chị ấy cáu gắt lên và chửi em ,giờ em có mua tôi để giá 120k chứ không để 100k nữa.Thế là em cũng bực mình và đôi co vài câu với chị ta .Sau đó về nhà nghe người nhà bảo có bầu đi mua đồ phải cẩn thận để người ta đốt phông lông thì không nên .Nghe xong em cũng lo sợ quá,.không biết hồi chiều khi em đi chị ta có đốt phông lông em không nữa và nếu có đốt thi không biết có ảnh hưởng gì đến thai nhi không các mẹ.Em cũng không rành mấy vụ này nên cũng chả hay ,giờ thi đang lo sợ nếu có thì con mình co sao không nữa.Chị nào biết thì nói giúp dùm em với,chứ em cung hoang mang quá!!!Huhuhuhu mong các mẹ cho ý kiến giúp:Crying::Crying:Cám ơn các mẹ nhiều