các mẹ ơi! Mấy ngày nay em khóc hết nước mắt đêm không ngủ được. Chồng em trước đây là người thương yêu vợ vậy mà bây giờ thay đổi hoàn toàn chúng em cưới nhau hơn 2 năm đến bây giờ mới có con, vậy mà khi đang mang thai thì chồng đi ngoại tình.CV của A ấy thì ko có giờ giấc cố định nên em cũng không biết khi nào đi và khi nào về, dạo này em rất khó ngủ cứ nhắm mắt nhưng ngủ không được, cách đây 3 ngày lúc đó đã 12g đêm rồi em ngủ ko đc nên dậy uống nước em thấy chồng ra ngồi ngoài ban công nt với 1 người phụ nữ nào đó và nt liên tục vừa đọc vừa xóa, em đứng sau lưng 1 lúc lâu rùi không nói j, vào nằm tiếp, nhưng vẫn ngủ không đc đến 2g sáng em ra ban công 1 lần nữa vẫn thấy chồng đang nt và lúc đó em ko chịu đc nữa ra hỏi là": Anh nt cho ai mà giờ này chưa ngủ nữa sao ko vào ngủ đi:'' A ấy nói là nt cho 1 người bạn tên B ( người này em biết ), nhưng em ko tin và hỏi lại. Sao nt cho B mà vừa nhắn a vừa xóa. A ta đứng dậy khóa luôn máy và nói :'' Vào mà ngủ đi nói lằng nhằng''. Đến trưa hôm sau thì cái sdt của cô gái đó nt cho em nói là Chị ta và Chồng em có tình cảm với nhau'' Em gọi lại thì ko nghe máy, rồi em đưa tn cho A ta thì A ta cãi và E có cãi qua cãi lại với A ta, rồi A ta tát em 1 cái em ko biết làm ji luôn, từ khi ba me sinh ra lần đầu tiên e bị đánh, em sóc nặng các chị ah ? Em khóc nức nở. Sáng nay A ta tìm chia khóa xe mà em để trong giỏ xách A ta xe luôn cái giỏ xách của em và nói Chia khóa xe tau mà mày lấy ah?

các Chị ơi! bây giờ em làm sao đây! Em không biết chia sẽ với ai hết, em chỉ biết vào đây nhờ các chị tư vấn giúp em , giờ em ko biết phải làm sao? Em thực sự sóc nặng và chỉ biết khóc , biết là khóc nhiều ảnh hưởng đến con nhưng hai hàng nước mắt của em ko ngừng chảy.