Tình hình là mình đi khám tư ở 1 bác sĩ bệnh viện Từ Dũ, mình khám lần đầu vào hôm qua thấy bệnh nhân khá đông, có nhiều chị ở tít Biên Hòa, Đồng Nai cũng bắt xe lên đây khám (chị mình cũng từng nhờ bs đỡ sinh, chỉ nói bác rất giỏi, lại có tâm, tối chị mới sinh mà từ sáng bác ấy đã chạy vòng vòng ở ngoài, lo cả phòng luôn). Cảm nhận đầu tiên từ bác là bác hiền, dịu dàng, quan tâm hỏi han bệnh nhân nhiều, nhưng điều mình hơi bất ngờ là mình khám khá nhanh (vì thai mình chỉ mới 5 tuần thui, chưa có j rõ rệt, nên chỉ khám + siêu âm thấy túi thai, cả quá trình chỉ khoảng 10') khi mình hỏi giá, thì bác bảo: 400k. Mình hơi chựng lên, mình có thấy bảng giá dịch vụ ghi khám thai 100k, tưởng nghe nhầm, nhưng vẫn đưa tờ 500k thì bác thối lại 100k:(:(:(:(:(

Thiệt tình là mình hơi bị xót, vì chỉ khám nhanh thui, 0 cho thuốc j cả, mà đã 400k rồi, mình muốn hỏi mấy bạn khám tư ở sg tầm khoảng giá bao nhiêu zậy, hay vật giá cao nên ở đâu bác sĩ cũng lấy khoảng giá này, chứ với mình thì giá này hơi cao, mọi ng chia sẻ với mình nhe@};-@};-@};-@};-@};-