:)Chào các mẹ!

Chúng ta đang chia sẽ niềm vui,những lo lắng,những tâm sự với nhau thật chân tình,vậy mà mấy chú admin làm lạc mất bài của mình đi(thay vào đó là bài mình gởi nhầm diễn đàn khác ,mình đã bỏ rồi mà..),mấy chú này thiệt tình,..buồn ghê:(( ,không biết các mẹ đâu rồi?Hi vọng được gặp lại và chào đón các mẹ cùng tham gia nhé..

Giới thiệu lại một chút nhé,mình đã có một cháu gái năm nay học lớp 1,cháu rất ngoan,biết quan tâm mọi người,chỉ cái tội rất lười ăn..hiiiiii.Vợ chồng mình cũng đã lớn tuổi...vì nhiều lý do nên gần 7 năm sau mình mới quyết định phải cho cháu có chị có em,chứ một đứa thì tội lắm.Khi thử được 2v mình mừng làm(sợ để lâu dễ bị tịt,hiiiiii...),cảm giác hạnh phúc khi có một mần sống bé nhỏ trong mình,và hạnh phúc sẽ lớn dần theo thời gian phải không các bạn?mình còn nhớ cảm giác tuyệt vời khi bé đầu của mình cất tiếng khóc đầu tiên ,và cũng như ánh mắt nụ cười đầu tiên của bé khi chào đời,một hạnh phúc khó tả.

Khi được chia sẽ cùng mọi người mình càng cảm nhận được niềm hạnh phúc của các người mẹ,các mẹ khi thử được 2v đều vừa mừng vừa lo ,mong sao cả hai mẹ con được bình an ,được mẹ tròn con vuông ,..

Chúng ta hãy cùng nhau chia sẽ và động viên nhau nhé,chúc các mẹ gặp nhièu may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống@};-.