Chào các mẹ,

Mình không biết post bài này ở đây có đúng không nhưng mình nghỉ các mẹ sắp sinh bé hay tìm mua vật dụng cho bé nên mình mạn phép post lên đây.

Chuyện là vầy : hồi trước khi sắp sinh bé mình đc tặng 1 máy tiệt trùng bình sửa hiệu Fatz baby của Hàn quốc, mình cũng có thời gian sống ở HQ nên mình cũng rất tin tưởng sản phẩm của HQ nên cứ vô tư xài cho bé (hơn cả năm trời ). Mấy bửa trước mình đi du lịch sang đó, cũng ngó ngang ngó dọc các nơi bán đồ cho bé thì thấy không hề có sản phẩm nào như máy tiệt trùng bình sửa, máy hâm sửa v..v hiệu Faz baby cả, chỉ toàn thấy máy hút sửa, túi trử sửa hiệu Unimom là sản phẩm của công ty Blue Egg mà thôi. Lên mạng naver cũng ko tìm ra. Mình stress quá vì mình tin chắc Fatz baby chỉ là sản phẩm nhái của tụi Trung quốc mượn tên công ty hàn quốc. Mà đồ nhái của TQ thì độc hại kinh khủng. Cũng giống như kem Red pomegranate whitening mà thôi.

Mình đã lở dùng cho bé con của mình cả năm trời, 2 hôm nay mình stress kinh khủng, lở con có bề gì thì chắc mình chết mất. Lổi tại bà mẹ đoảng không tìm hiểu kỹ khi sử dụng cho con trong khi mình có thể.

Mình đang lo quá nên viết không đc rõ ràng lắm. Chỉ biết khuyên các mẹ đừng mua nhãn hiệu đó nhé, rùi ân hận như mình.