nhờ các mẹ giúp đỡ em

em năm nay 25 tuổi,giờ mới có thai lần đầu nên không biết gì

KKC của em là ngày 16/9,kì kinh của em không đều,tháng nào cũng muộn lúc 10 ngày ,lúc 12 ngày .tùm lum ,em chảng nhớ nổi

em đi SA lần 1: ngày 26/10: bác sĩ kết luận : thai 5 tuần +/-3 ngày chưa có phôi ,chưa có tim ,chưa có yolksac túi thai 9mm

lần 2: (sau một tuần) ngày 2/11: bs kết luận thai 4 tuần +/- 3 ngày có yolksac.chưa có tim phôi ,túi thai ( em hỏi sao lại

như vậy thì bs bảo là lần trứoc họ siêu âm sai chứ kích thước này sao có 5 tuần đựoc) lần này đúng rồi .mới 4 tuần

mà có yolksac là tốt rồi,hẹn hai tuần sau khám lại

lần 3(sau hai tuần ): ngày 16/11: bs kết luận thai 5 tuần +-3 ngày,chưa có yolksac ,chưa có tim phôi.túi thai 21mm

em hỏi sao 3 lần 3 kết quả khác nhau bác sĩ bảo do thai em ko tốt ,chậm phát triển,hẹn hai tuần sau khám lại

em sợ quá nên tìm đến phòng khám nghe ngừoi ta bảo giỏi

ngày 17/11: e khám bs kết luận theo kkc của em là 8 tuần 3 ngày,có yolksac,có phôi,chiều dài đầu mông 2mm,chưa có tim thai, túi thai 23mm kết luận: thai lớn hơn 5 tuần ,hẹn 10 ngày nữa khám lại.

em lo lắng chẳng ngủ đựoc .mấy bữa nay lại nôn mửa lên tục,đau đầu ,táo bón,đầy hơi ,ợ chua.nhờ các mẹ tư vấn dùm em.em lo chết mất.em cảm ơn nhiều