tình cờ em lấy điện thoại của chồng chơi game thì nhận được tin nhắn của một người phụ nữ nói là có chuyện muốn nói với chồng em , em cung nhắn lại là em cứ nói đi , thì cô ấy nói là bị chậm kinh 7 ngày rồi, em chết điếng người không cầm được điện thoại và tự nhiên nước mắt cứ chảy ra . Em đang mang bầu 38t rồi các mẹ ạ, em cảm thấy tủi thân và chán vô cùng, em có hỏi chồng em thì anh ấy cũng thú nhận là có ngủ với cô đó một lần, nhưng không liên lạc nữa, cô ta cứ gọi điện cho và đòi xin tiền để chạy tiện học chồng em không cho thì cô ấy dọa như thế, chồng em thề lên thề xuống như thế nhưng em không có tin đâu các mẹ ạ, em khóc rất nhiều , khi viết ra những giòng tầm sự này mong các mẹ cho em một lời khuyên, giờ em cảm thấy chán quá từ trước tời giờ em yêu và tin chồng bao nhiêu thì giờ em cảm thấy hụt hẫng bấy nhièu, chỉ còn 2 tuần nữa thôi là em sinh rồi mà tâm trạng như thế này làm sao em chịu được ạ, em thương con em lắm. biết lá suy nghĩ khóc lóc sẽ ãnh hưởng đến con nhưng em sao không nghĩ được ạ.