Vợ chồng mình thuộc dạng...hiếm con! Thuốc thang đủ kiểu, ai chỉ gì làm đó, sai đâu đánh đó mới có mụn con..Nay chuẩn bị tập 2 thì vấn đề này khiến mình thêm 1 lần nữa nhức cái đầu vì chuyện khá tế nhị...Số là khi mình...cấn bầu thì mình cho ox ăn chay luôn vì sợ ảnh hưởng đến con, cũng chính vì thế mà mình hay rơi vào trạng thái nghi ngờ nào là ổng giải quyết "nhu cầu" như thế nào? nào là mình bầu bì xấu xí ổng có "ớn lạnh" với mình không? nào là ổng có mèo mỡ hay gì gì không????????????????...Thực ra vợ chồng mình rất tin tưởng nhau, bản thân mình và chồng cùng nhìn về 1 hướng cùng tin tưởng để gđ không xảy ra bất hòa, cơ mà tâm trạng bầu bì kì cục lắm, nói thì nói cơ mà lại suy nghĩ khác mới ác cơ...thành ra tập 1 ox mình đã chịu đựng cái tính dở hơi của mình..rất giỏi, chuẩn bị tập 2 ổng sẽ như thế nào k thể biết được...nhưng mình không muốn " chồng em khác xài, con em khác sai" nên các Mẹ có bí kíp gì để giữ chồng trong thời kỳ mang thai chỉ mình với, hãy giúp mình..để mình..tự tin tiếp tục....phấn đấu cho tập 2 ổn nào...giúp mình nhé! Cám ơn các tình yêu!:x