Các mẹ đã đẻ làm ơn cho hỏi chút được không?

Em đang mang thai tháng thứ 6, siêu âm là con gái, thấy 1 tuần nay con gái quậy gớm à, độ quậy tăng dần và nặng đô dần theo ngày tuổi. Các mẹ cho hỏi là khi bé quậy nhiều thì có nhất thiết là khi sinh bé sẽ rất hiếu động và nghịch không?

Vì em có đứa bạn gái, nó cũng như thế, đến khi sinh đứa con gái thì thôi rồi. Cược với các mẹ là em chưa thấy đứa trẻ nào nghịch như nó, kể cả trẻ trai. Khiếp quá, nó đến nhà em chơi mà nó phá nhà em chứ không phải nghịch nhà em (đấy là còn 2 người trông nó đấy ạ) chăn chiếu, gối màn, quần áo, son phấn, tường nhà, bát đũa .........cái gì nó cũng phá. Hiện giờ nó đi mẫu giáo mà nó luôn là nữ tướng cầm đầu đoàn quân trẻ mẫu giáo phá rào vựot ra ngoài nhà trẻ đi chơi (ở nông thôn), chuyên đánh nhau cả với trẻ trai cùng lứa, tất nhiên là nó giành phần thắng.........khiếp lắm, nói về con bé đó thì không thể tả xiết rồi.........

Trẻ con hiếu động nghịch ngợm khi lớn lên cũng có cái hay, nếu cái nghịch đó được bố mẹ kiểm soát và dạy nó hiểu đời. Còn bé đang trong bụng em, bố nó hồi trẻ học sinh cũng là quỷ sứ nhà zời ạ, nhưng được cái là cái gì cũng biết dừng lại đúng lúc nên mọi chuyện đều ổn. Không biết bé có giống bố nó và giống bé gái em kể trên không? Các mẹ vào cho em biết với, em cám ơn nhiều ạ