Chào các mẹ thân yêu của diễn đàn ,em là 1 thành viên mới,em đang có 1 tâm sự và đang không có cách giải quyết ...các chị giúp em những lời khuyên cho em nhẹ lòng nhé ...

E lấy chồng đã gần 3 năm mà vẫn chưa có tin vui...buồn và thất vọng ghê gớm khi đi khám bs kết luận e bị buồng trứng đa nang ,em cũng chữa trị mà vẫn y nguyên ...

Cho đến 1 ngày mà em cho là ngày định mệnh ....đang ngồi uống cafe 1 mình thì có 1 bà trong thì biết ngay là đồng cốt nhìn mặt em xong nói về em cũng như mọi chuyện trong gia đình em cứ vanh vách không sai bất kì chuyện j dù là 1%,thậm chí cả chuyện của chồng em trước đây mà sau này tìm hiểu em cũng thấy đúng 99%

Kể cả chuyện em đang mong có em bé thế nào....và bà ấy bảo em rằng muốn có em bé làm theo cách của bà ấy....đó là ai hỏi cũng bảo đang có bầu không được nói thật với bất kì ai kể cả ng trong nhà.....rồi nghe theo bà ấy em có bầu thật sau 3 tháng .....nhưng chuyện j đến rồi cũng phải đến ....đã 9 tháng trôi qua mà sự thật thì em mới có bầu 6 tháng ,moi ng vẫn tin và còn đang sốt ruột chờ đến ngày em sinh mà trên thực tế thì 3 tháng nữa em mới sinh .....em phải làm thế nào bây giờ đây .....các chị giúp e với em bế tắc quá ..............:Crying: