Hic. M hiện tại đang bầu tuần 38. Khó chịu kinh khủng vì từ tuần 34 m liên tục bị ợ nóng và bụng thì sôi lục bục suốt ngày, ax ngồi cạnh còn nghe rõ tiếng sôi luôn, hic. Vấn đề output thì lại ko gì nghiêm trọng cả, vẫn bth. M ko hiểu là bộ phận tiêu hóa có tốt ko nữa hay là do cái dạ dày bị dở chứng (m có tiền sử đau dạ dày cấp phải đi viện cấp cứu hồi học năm thứ 2 khoảng 10 năm trước, chưa bị đau lại).

M thấy khó chịu quá đi mất, đau hông đau lưng thì ok chịu đc nh ợ nóng thì cả người nôn nao váng vất luôn. Huhu

Cũng ko hiểu do ợ nóng sôi bụng suốt ngày mà ảnh hưởng đến sự hấp thụ dinh dưỡng của con ko nữa.

Vì tuần 35 chàng nhà tớ 2.8kg rồi mà mỗi tuuần khám 1 lần, tuần 36 có 2.9kg, tuần 37 có 3050gr. Tính ra 0,5th mà lên có 2,5 lạng nhỉ. Nếu gđ này vậy là ít. Tớ khám đều 1 bs nhé. Hic.

Ko hiểu nhà m có ai gặp vấn đề này ko nhỉ? Khéo mai đi khám 38w tớ phải hỏi bs ngay xem tn, có uống đc men gì ko, ko thì khó chịu tối ngày ko ngủ đc mà con thì tăng chậm ì ạch nữa (vì mẹ ăn nhiều cũng ko nổi, ăn là biết tay với cái dạ dày huhuhu...)

Bầu bí đến là mệt mỏi...