Em đang tuần thứ 18 mà dạo này em bị đầy bụng nhiều quá, cả ngày xì hơi thúi hoắc :Embarrassment:. Em hay ở nhà một mình (ôx đi làm từ sáng đến 9h30 tối mới về) nên những lúc ở nhà thì em xả thoải mái, mùi của mình thì mình cũng ko thấy khó chịu :| Nhưng mà những lúc ở cơ quan thì khổ quá, cứ phải làm sao cho ko ra tiếng rồi ngồi cách cách các chị em ra, về nhà lúc khuya ngủ cùng chồng cũng chỉ sợ làm chồng biết :-S nên cứ tranh thủ lúc 1 mình phải xả cho thoải mái :Embarrassment:

Em vẫn ăn uống bình thường như ngày trước, chỉ là ăn nhiều hơn thôi. Nhưng trước em thường hay đi vệ sinh nhiều, có khi phải nửa tiếng mới xong, sáng nào cũng thế, bây giờ thì không còn được thường xuyên thế nữa nên hình như cũng bị tích tụ.

Có thời gian em uống viên vitamin tổng hợp, giờ thì không uống nữa. Em đang dùng sữa Anmum vani

Các mẹ có ai bị như em không? Tại sao em lại bị thế nhỉ? Các mẹ có cách nào chữa trị không ạ? Đầy bụng đã khổ lại còn xì hơi nữa thì em không thể để như thế cho tới khi sinh xong được :(