Các bố mẹ đi đâu vào ngày cuối tuần?

Liệu Bệnh viện có giải đáp mọi thắc mắc của mẹ một cách ân cần và cặn kẽ?

Các bố mẹ có mong muốn thiên thần nhỏ của mình được tận hưởng tốt nhất sự ngọt ngào của dòng sữa mẹ?

Thông hiểu tất cả băn khoăn của các mẹ đến gần ngày sinh nở, Webtretho cố gắng tổ chức định kỳ chương trình
Lớp tiền sản - hậu sản
nhằm giải tỏa những thắc mắc, âu lo của các mẹ trong quá trình mang thai và nuôi con nhỏ.

Sự khác biệt

Mỗi chương trình sẽ xoay quanh một đề tài khác nhau do chính Thành viên bỏ phiếu.

Thành viên giao lưu, gặp gỡ THẬT với những người bạn ẢO của mình.

Chuyên gia của WTT lắng nghe và trả lời thắc mắc của các mẹ theo khía cạnh Khoa Học.

Khách mời của WTT - những Thành viên uy tín trên diễn đàn - cùng chia sẻ kinh nghiệm thực tế

Đối tượng tham gia

Mẹ đang mang thai

Mẹ nuôi con nhỏ dưới 12 tháng tuổi

Các bố là khách mời danh dự đi cùng mẹ

Webtretho trân trọng cảm ơn

Bác sĩ Võ Thị Trúc Thanh, đến từ BV Từ Dũ đã hợp tác với chương trình ngay từ số đầu tiên

Các Thành viên khách mời uy tín, nhiệt tình và thân ái

Các nhà tài trợ đã cùng đồng hành: Bé Yêu, Aya Spa, Physodermie

Đăng ký ngay hôm nay để nhận được Vé mời tham gia

Các bước đăng ký:

B1: Điền thông tin tại đây

B2: Gửi trả lời tại chủ đề này

"Tôi đang ở tuần thai thứ ____. Tôi mong muốn được tham gia Lớp tiền sản - hậu sản do WTT tổ chức"

hoặc

"Tôi đang có con nhỏ tháng thứ ____. Tôi mong muốn được tham gia Lớp tiền sản - hậu sản do WTT tổ chức"

Vé mời sẽ được gửi qua email và có nhân viên WTT gọi điện thoại xác nhận.

.
Trong trường hợp bố mẹ nào không nhận được vé mời do số lượng có giới hạn thì WTT sẽ an ủi bằng 1 phiếu mua hàng Yến sào Phú Yên trị giá 300.000 đồng nhé!

Chi tiết về thông tin tài trợ vui lòng gửi thư cho mod_bmmt@webtretho.com.vn

Các mẹ thân mến,

Một số nguyên nhân dẫn đến việc các mẹ chưa kịp có vé trong đợt này như sau:

1. Chỉ đăng ký theo liên kết ở Bước 1 nhưng chưa gửi trả lời theo hướng dẫn ở Bước 2 tại Chủ đề này.

2. Chỉ gửi trả lời theo hướng dẫn ở Bước 2 tại Chủ đề này mà không đăng ký theo liên kết ở Bước 1.

3. ID thực hiện B1 và ID thực hiện B2 không trùng khớp.

4. Do số lượng có hạn nên ưu tiên cho các mẹ đăng ký trước.

Nếu các mẹ đã thực hiện đầy đủ các bước từ sớm nhưng vẫn chưa nhận được vé mời, vui lòng trích dẫn lại B2 đã thực hiện tại chủ đề này.

Nếu các mẹ thực hiện chưa đủ bước hoặc thực hiện thao tác chậm, không còn vé mời tham dự thì Mod sẽ an ủi bằng phiếu mua hàng yến sào Phú Yên trị giá 300.000 đồng các mẹ nhé!

Chương trình Lớp tiền sản - hậu sản do Webtretho tổ chức HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ và có QUÀ TẶNG TỪ BAN TỔ CHỨC.

Các đoạn ghi hình trong lớp tiền sản sẽ được đăng tải trên kênh Youtube.

Các thành viên thân mến hãy nhấn nút subcribe trong http://www.youtube.com/user/webtrethocom để xem các đoạn ghi hình của lớp tiền sản đã diễn ra.