Trời trời nhìn mấy tấm hình này mà hết hồn nè các chị em ơi, đúng là 1 bộ đồ 3 số phận mà!

webtretho

Mới đây nhất, thông tin chị em nhà Cẩm Ly xuất hiện với váy áo tiền tỷ rình rang về nước gây náo động sân bay làm xôn xao dư luận các mẹ ạ. Em còn mới đọc được bài chê phong cách của cô ca sĩ Hà Phương có phần kém tinh tế mà đột nhiên nghĩ đến gu thời trang của 3 chị em nhà này. Không bàn đến tài năng và sự nghiệp của mỗi người, em chỉ quan tâm đến cách ăn mặc thôi nhé. Tuy là 3 chị em ruột và cùng theo đuổi dòng nhạc gần giống nhau kể cả chất giọng cũng tương tự nhưng 3 chị em nhà Cẩm Ly đều khiến khán giả ngỡ ngàng mỗi lần đi cùng nhau. Họ không hề sao chép hay tương đồng trong phong cách thời trang mà lại hoàn toàn theo trường phái khác biệt nhau. Các mẹ có thấy vậy không chứ xem tấm hình mấy chị em chụp chung là thấy rõ luôn đấy nhé. Nếu như chị Cẩm Ly quá đơn giản thì cô em gái giống sinh đôi Minh Tuyết lại cực kỳ nóng bỏng, gợi cảm. Trong khi đó, cô em Hà Phương cũng là vợ của tỷ phú Chính Chu lại nổi tiếng với phong cách "sến rện", "quá nữ tính.

Không phải là nhận xét của em đâu đấy, có lần em từng nhớ đã đọc được ở đâu bài phỏng vấn của nữ ca sĩ Hà Phương khi chia sẻ về gu thời trang. Hà Phương kể, Chị Tư Cẩm Ly từng nhận xét những bộ trang phục nổi bật của chị là diêm dúa, "kim sa hột lựu". Ngược lại, Cẩm Ly cũng bị chị em trong nhà cho rằng "Ăn mặc sến quá". Cũng đúng quá đúng không các mẹ, nhìn loạt hình sau đây là thấy rõ luôn nè:

webtretho

webtretho

webtretho

Phong cách rõ rệt trong từng tấm hình.

webtretho

webtretho

Ba chị em Cẩm Ly - Minh Tuyết - Hà Phương luôn tỏa sáng rạng rỡ khi bên nhau.

webtretho

Mỗi người một gu thời trang riêng biệt.

webtretho

Tuy nhiên chị chị em em đều rất gắn bó với nhau.

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

Cẩm Ly đơn giản thì Minh Tuyết gợi cảm, táo bạo và Hà Phương thì "quá nữ tính".

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

Đầu tiên phải kể đến gu thời trang khác biệt và nóng bỏng của Minh Tuyết:

webtretho

Ở độ tuổi 41, Minh Tuyết chưa bao giờ khiến mọi người phải thất vọng với vẻ nóng bỏng khó cưỡng.

webtretho

Sở hũu thân hình có số đo chuẩn, cô rất chăm diện trang phục khoe khéo ưu điểm.

webtretho

Vẻ đẹp đốt mắt người đối diện.

webtretho

webtretho

Còn nhớ trong 1 lần phỏng vấn nữ ca sĩ Minh Tuyết đã nói: Chồng cô không ngại khi cô ăn mặc sexy trên sân khấu. Anh ấy không bao giờ có ý kiến về việc cô mặc đồ gì, hát bài nào hay nói chung là những quyết định của trong công việc. Anh ấy tin tưởng 100% vào cách nhìn của nữ ca sĩ trong nghề, cũng như cách sống.

webtretho

Vì vậy không lạ gì với những hình ảnh đầy sức hút này.

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

Các mẹ coi mấy tấm hình của Hà Phương nè:

webtretho

Đã lâu không gặp, nữ ca sĩ Hà Phương gây choáng với bộ đồ sặc sỡ cùng chiếc áo khoác hồng sặc sỡ cầm tay.

webtretho

Hoạt tiết cực kỳ rối mắt

webtretho

Chiếc nón khiến nữ ca sĩ giảm đi vài chục centimet. Phải chi là nón có ren nhẹ như vợ công nương Anh hay đội là chuẩn rồi đúng không các mẹ.

webtretho

Lại thêm 1 chiến nón "phản chủ".

webtretho

Cô tiếp tục mắc lỗi phụ kiện với "thời trang Noel" xanh, đỏ kém sang.

webtretho

Màu hồng kém sang tại sự kiện quan trọng.

webtretho

Chiếc áo với thiết kế hơi phô và màu sắc "hường phấn".

webtretho

Màu vàng chói chang và không tôn dáng.

webtretho

Tiếp tục là màu hồng lòe loẹt

webtretho

Trong khi đó chị cả Cẩm Ly lại đơn giản đến mức bất ngờ:

webtretho

Dù là ngôi sao lớn, giám khảo đắt show nhất nhì showbiz Việt nhưng cô luôn trung thành với phong cách đơn giản.

webtretho

webtretho

Không cầu kỳ, lòe loẹt.

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

webtretho

Đi diễn tập hay tại sự kiện đều giản dị.