Chào các chị em thông thái!

Nhiều bạn bè của em đổi vận thật sự sau khi nâng mũi, em cũng có ý định làm mũi để may mắn hơn, cái chính vẫn là để cảm thấy tự tin hơn í. Tàu ngầm gần cả năm nay nhiều thẩm mỹ viện lớn nhỏ nhưng em vẫn chưa làm vì không biết nên chọn phương pháp nào, chưa kể trên facebook cứ đưa tin nhiều ca mũi thất bại, bị biến chứng, nhiễm trùng, bóng đỏ, lộ sống, thậm chí teo rút mũi lại làm em chùn bước quá.

Bây giờ làm mũi nhiều phương pháp quá, em tìm hiểu thấy ngoài nâng mũi bọc sụn, bán cấu trúc, cấu trúc, siêu cấu trúc các kiểu thì dạo gần đây thấy chị em kéo nhau đi nâng mũi sụn sườn, nghe bảo làm mũi sụn sườn là tự thân hoàn toàn nên sử dụng vĩnh viễn và an toàn hả các chị, có chị em nào rành phương pháp này hoặc chị em nào đã nâng mũi sụn sườn rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em với.

À em người miền ngoài nhưng đang sống ở TP.HCM, mấy chị có biết thẩm mỹ hay bác sĩ nào nâng mũi sụn sườn chắc tay, bác sĩ có tâm với nghề í, có chế độ chăm sóc và bảo hành tốt í chứ không phải kiểu làm xong thì bỏ lơ luôn, thì chỉ cho em luôn với ạ?

Cám ơn các chị em nhà mình nhiều ạ!