Mọi người có ai mong chờ ngày đi làm lại chưa ạ? Nói thiệt chớ em nhớ bạn bè đồng nghiệp và thèm lắm cảm giác được ra đường mọi người ạ. Nhưng giờ tình hình dịch căng quá, đã hơn 2 tháng rồi mà số ca nhiễm vẫn chưa giảm nữa :(( 

Đợt 8.8 rồi em cũng tranh thủ săn sale, để chuẩn bị tút tát 1 ít lại cho bản thân chờ ngày tái xuất chớ ở nhà riết rồi nhìn chán quá mọi người ạ. Em đặt được máy sấy này trên shopee vơi 3.986k ấy còn có quà tặng kèm nữa. Do giãn cách nên việc giao hàng hơi lâu, nhưng em đã nhận được sản phẩm rồi nè mọi người. 

Thật đúng là tiền nào của nấy, máy xịn xò lắm ạ, chế độ sấy nóng lạnh tự động luân phiên thích lắm. Theo tìm hiểu thì mình còn biết máy có chức năng kiểm soát nhiệt độ thông minh, tự điều chỉnh luồng gió theo nhiệt độ môi trường, mới đầu mình cũng không dám tin lắm, nhưng sau khi xài thì mình cảm nhận là đúng lun, nhiệt độ sấy rất vừa phải, có đầu sấy khô nhanh nữa.

Ngoài ra, máy còn cấp ẩm bằng các hạt nanoe, nuôi dưỡng tóc và da đầu. Phần này để em cảm nhận thêm 1 thời gian rồi em viết reivew cho mọi người được rõ hơn nhé :)) Máy sấy tóc Panasonic EH-NA98-K645 - giá rẻ, giao ngay tận nơi