Môi mình thuộc dạng môi khô quanh năm và bị thâm nhiều, vì thế mình thường xuyên phải dùng son màu. Nhưng các bạn biết đấy dùng nhiều son thì tình trạng này càng tệ hơn. MÌnh tìm đến rất nhiều loại son dưỡng khác nhau, từ rẻ bèo như lip ice, đến trung trung như vaselin, nevia, rồi son dưỡng của the face shop, the body shop, Dior, ... nhưng tất cả đều không như mong đợi. ^^Cho đến khi mình thử dùng son dưỡng Rebirth, chỉ sau 2 tháng môi mình đã có những cải thiện đáng kể, tạm biệt môi khô và thâm giảm đáng kể.Bản thân mình cũng rất bất ngờ vì điều này, điều mà chưa một thỏi son dưỡng nào trước đây có thể làm được.^^

.

Son có thành phần chính là nhau thai cừu, Vitamin E, dầu hạt đào rất lành tính, an toàn cho môi. Giúp dưỡng ẩm môi, chống hâm, cải thiện sắc tố môi, và chống nắng rất tốt. Sự mềm mịn tự nhiên, cảm giác ẩm rất thật khi bôi lên là cảm giác mà mình đã nhận được khi dùng son này. Với các loại son dưỡng khác, khi vừa thoa lên mình sẽ có ngay cảm giác bóng dầu, hoặc hơi rít ráp, màu hương giả sau khoảng 1,2 giờ là môi lại khô như ban đầu.

Rebirth có thể giữ ẩm cho môi trong thời gian dài khoảng 4-5 tiếng, Trước khi đi ngủ mình thoa một lớp son Rebirth lên, sáng thức dậy môi mình có sự thay đổi hẳn, mềm và có độ đàn hồi, hoàn toàn không có dấu vết của khô.

Trước khi trang điểm mình lại dùng nó để làm son lót, nó làm môi mình không bị khô lại dù mình dùng son lì, vậy nên màu son lên môi mình cũng đẹp hơn.

Trước kia môi khô bong tróc, thậm chí chảy máu làm mình rất khó chịu, rất mất thẩm mỹ, mỗi lần thoa son là lại bong ra từng mảng da. Giờ thì mình an tâm rồi, vì có em này phò trợ.

Không chỉ có tác dụng chống khô thôi nha, em này còn có thể làm cải thiện môi thâm nữa đấy. Nhờ dùng thường xuyên, trong vòng 2 tháng mình đã thấy môi giảm thâm rõ, bắt đầu có màu hồng hồng tự nhiên rồi.

Mình có thể để môi mộc mà không phải lo gì nữa.

Mình thật sự rất thích em ấy, và sẽ tiếp tục sử dụng để có làn môi luôn đẹp! ^^^:x