Đọc các bài trên mạng và cả trong webtretho, mình thấy ai ai cũng khen quá nên mình cũng mua tuýp srm cho da dầu của Sakura về dùng, thấy có hiệu quả lắm. Da sáng hơn mụn cũng đỡ hơn nhưng nó chỉ đỡ hơn tí thôi rồi mình tiếp tục sài kết quả vẫn không cãi thiện được hơn nữa, đợt tết vừa rồi về quê ăn tết xong lên SG. Mặt mình nổi mụn hơn nên tìm hiểu kem trị mụn Sakura , mình mua nó về sài kết hợp vừa srm vừa kem trị mụn luôn.

Da mình nhờn , lỗ chân lông to, mụn cám nhiều còn mấy mụn kia thì cũng có nhưng không bị nặng như nhiều người. Mụn ẩn có nhiều dưới da nên da không được mịn màng.

Mình dùng đến nay được 1 tuần rưỡi rồi mà sao da mình sần sùi lên, mụn nổi nhiều hơn, lúc đầu mình điện thoại lại chỗ mua thì nhân viên nói trong 1-2 tuần đầu kem đẩy mụn lên nên nó vậy đó. Mình cũng nghe, cố sài thêm vài bữa nữa, thấy mấy mụn nổi trước có khô lại, nhưng có điều mụn mới vẫn thi nhau mọc lên. Giờ da mình sần lên, mụn nổi nhiều. Không biết có phải kem có tác dụng hay do da mình không hợp nữa.

Để mình ráng kiên trì sử dụng hết 2 tuần xem sao. Có gì mình sẽ cho mọi người biết, để xem sản phẩm này có tốt thật không hay họ chỉ dùng chiêu trò pr.