Bạn đang có vòng 1 khiêm tốn và đang loay hoay tìm cách cải thiện vòng 1 cho mình, có thể một phần các bạn là sinh viên hay gia đình không khá giả nên không thể chọn phương pháp nâng ngực bằng dao kéo thì nay mình sẽ chia sẻ cho bạn một ít mẹo bỏ túi về cách cải thiện cho vòng một, không hẳn là nó sẽ giúp vòng 1 bạn to lên nhanh chóng như phẫu thuật nhưng nó sẽ giúp bạn tăng phần nào số đo vòng 1 từ 2 đến 5 cm đấy.

Cách tăng vòng 1 sau sinh bằng việc uống nhiều nước

Hơn 70 % cơ thể là nước vì thế việc cung cấp nước cho cơ thể là rất cần thiết, do đó hãy cung cấp cho cơ thể 2 lít nước mỗi ngày. Không những thế, uống nhiều nước còn là cách cải thiện vòng 1 sau cai sữa cho bầu ngực chảy xệ hiệu quả. Bởi vì nước giúp việc trao đổi chất diễn ra thuận lợi, góp phần giúp bầu ngực căng tròn hơn

Cách tăng vòng 1 bằng bơ và sữa tươi

Bạn có thể sử dụng bơ và sữa tươi để tạo ra sinh tố rất thơm ngon. Đây cũng là một trong những cách tăng vòng 1 an toàn được nhiều người áp dụng thành công. Nguyên liệu bạn cần chuẩn bị là 1/2 quả bơ với 250 ml sữa tươi và một ít hạt dẻ.

Rửa sạch bơ, tách lấy phần thịt rồi thái miếng nhỏ. Cho vào máy xay, thêm sữa tươi và hạt dẻ vào xay nhuyễn.

Sau đó, cho sinh tố bơ ra cốc, thêm đá và thưởng thức. Bạn có thể thay thế hạt dẻ bằng quả óc chó. Loại sinh tố này có tác dụng kích thích nội tiết tố nữ, giúp khuôn ngực căng tròn, chống chảy xệ, đẹp tự nhiên.

Cách tăng vòng 1 bằng các sản phẩm chuyên dụng

Mặc dù các nguyên liệu tự nhiên có thể giúp bạn giải quyết vấn đề nhưng thời gian chính là trở ngại. Vì lý do này mà các sản phẩm được sản xuất cho mục đích tăng vòng 1 được nghiên cứu và sản xuất. Chúng là những sản phẩm có sự kết hợp giữa các nguyên liệu tự nhiên, được nghiên cứu và thử nghiệm lâm sàng. Những sản phẩm này sẽ mang lại cho bạn kết quả nhanh hơn, hiệu quả hơn.

Để có thể tiết kiệm thời gian và chi phí hơn các bạn có thể sử dụng các thực phẩm bổ sung để hỗ trợ. Mình sẽ giới thiệu cho các bạn 1 số sản phẩm tăng vòng 1 đang được ưa chuộng nhất nhé như: Kẹo Mầm Đậu Motree Bigsize, Viên uống Đào Ngọc Nữ, Viên uống Tố Nữ Khang, Viên Mầm Đậu Nành Yến Sào Soynest,... Đặc biệt, Viên Mầm Đậu Nành Soynest vừa mới ra mắt phiên bản cải tiến mới giá chỉ 180k nhưng chất lượng vẫn không thua kém gì các sản phẩm khác, giá thành mềm hơn, hiệu quả hơn, phù hợp với mọi người tiêu dùng. Có khả năng cải thiện vòng 1 từ 3-5cm chỉ sau 1 liệu trình. Chúc các chị em nhanh chóng lấy lại được vóc dáng và vòng một săn chắc đầy đặn, cải thiện được tình trạng chảy xệ vòng 1 nhanh chóng nhé.