Chào các chị, em là thành viên mới của diễn đàn. Em cũng theo dõi nằm vùng 1 thời gian rồi, giờ e có vấn đề không biết hỏi ai nên chia sẻ lên đây để các chị em giúp em. Chứ em bất lực lắm luôn

Em thuộc tạng người chắc thịt, cực kỳ khó giảm cân. Đều đặn ngày nào cũng dậy từ 5h sáng tập aerobic, kết hợp k tinh bột, k mỡ, ăn rau nhiều hơn bò ăn cỏ mà béo vẫn hoàn béo, 60kg vẫn hoàn 60kg ( e m 55). Ng k khác j cục thịt di động luôn. Chưa chửa đẻ j nh v2 ở mức 80. Đi đâu cũng bị hỏi chửa à? Chắc các chị đều biết cái cảm giác ấy nó đau khổ đến mức nào. Tủi thân pha cả ấm ức nữa. Thật sự là bất lực luôn.

Em tìm đến thuốc giảm cân vit c

Em uống liệu trình 9 túi. Ok, giảm rất tốt, em xuống còn 50kg, hạnh phúc tột độ.

Nhưng k kéo dài đc bao lâu. Uống thuốc đó rấ mệt nên e k thể đi tập đc. Mà cũng k ăn đc j. Ngưngf thuốc 1 thời gian em vẫn mệt, đến khi hết mệt, đi tập lại và vẫn kiêng theo chế độ cũ nh cân nặng thì k đứng yên. E bị tăng cân lại, và tăng đúng số cân cũ

Em uống 1 lần nữa, vẫn liệu trình 9v. Lần này thì có vấn đề

Khoảng 10 ngày đầu k vde j, triệu chứng như cũ, e giảm 3 cân. Sau đó là 1 loạt biến chứng, em bị tiêu chảy ạ, thay vì đi tiểu thì em lại đi qua cái đường khác. Cân nặng bắt đầu dừng k giảm nữa. Em vẫn tiếp tục uống với hi vọng k phải do thuốc thì chuyện kinh dị hơn xảy ra. Em bị RONG KINH. HDSD nói k uống trong kì kinh, e để sạch 10ngayf mới uống thì lại tiếp tục bị. Và bị liên tục kèm tiêu chảy k dứt. E hoảng loạn. Dừng thuốc và ra hiệu thuốc mua thuốc cầm máu để uống mới hết.

Em muốn hỏi có chị em nào bị như em không. Và có cách nào giảm cân khác không. Cứ tình trạng này chắc em thành bà cô mất. Ai mà muốn yêu muốn lấy một đứa béo không có hi vọng j như em chứ?