Cái tên Nam Em đang bị réo gọi khắp nơi vì là người thứ 3 xen vào chuyện tình Trường Giang và Nhã Phương. Chưa kịp hoàn hồn thì ai cũng phải sốc vì gu ăn mặc của cô này vì hình ảnh bên dưới các mẹ ạ!

Tò mò vì cái tên Nam Em nên em vào trang cá nhân để xem thì mới thấy cô gái sinh năm 96 này xinh thật. Nhìn từng nét trên gương mặt thì quả là không chê nét nào được các mẹ ạ. Nam Em cũng quê ở Tiền Giang với cô bạn đồng nghiệp luôn. Em mới chợt ngẫm ra là con gái ở miền đất này quả là đẹp "sắc nước, hương trời" ghê các mẹ ạ.

Mà thiệt tình, lượt một hồi trang facebook của cô ấy mới thấy mặt đúng đẹp mà gu thời trang có gì đó quen mắt quá. Hóa ra là cô này thích "dùng lại" trang phục của các người đẹp trong showbiz. Chà! Vụ này gay à nha mấy mẹ ơi! Điểm sơ sơ mấy bộ váy cô diện là em thấy tầm cũng hơn chục người rồi đây này.

Chỉ với một chiếc váy này thôi mà đã đụng hàng với hàng loạt mỹ nhân showbiz rồi nè. Đầu danh sách phải kể tới là Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2017 H' Hen Niê là pha đụng hàng gần đây nhất.

Trong chiếc váy đính hoa tinh khôi của NTK Nguyễn Minh Công thì Nam Em đã có màn chạm trán cùng Hoa hậu H' Hen Niê. Các mẹ thấy người nào đạt chuẩn với chiếc váy này nào? Thật khó so sánh quá phải không nào!

Với chiếc đầm lông khá hoành tráng của NTK Lê Thanh Hòa, chính lần này Nam Em đụng hàng với "sao cỡ bự" là Á hậu Thùy Dung, Á hậu Huyền My và Ngọc Châu - Quán quân VNTM. Có vẻ như, cô gái trẻ có vẻ vượt mặt được Huyền My và Thùy Dung về sắc vóc nhưng lại kém hẳn Ngọc Châu ở thần thái và đăc biệt là độ dài của đôi chân.

Dường như Nam Em thích đụng hàng với các "sao bự", mà còn đụng hàng loạt mới chịu nha các mẹ! Chiếc đầm xuyên thấu của NTK Đỗ Long cũng bị cô Hoa khôi Đồng bằng Sông Cửu Long "đụng độ"... với đàn chị như Hoa hậu Kỳ Duyên, Sam hay An Nguy. Có thể khẳng định rằng Kỳ Duyên là người đẹp tỏa sáng nhất.

Khi cả hai cùng diện chiếc đầm dạ hội của NTK Anh Thư, một lần nữa những đường cong mỹ miều của Elle Trần lại lấn át Nam Em.

Một đối thủ nổi bần bật cũng bị Nam Em lôi vào cuộc chiến đụng hàng lần này chính là Phạm Hương. Phạm Hương đã khiến mẫu đầm ánh kim đầy sức hút rồi, nên lúc Nam Em diện lại chiếc đầm thì chẳng gây ấn tượng gì cho người hâm mộ nữa thì phải.

Làn da nâu giòn cùng lối trang điểm tinh tế khác biệt của Á hậu Mâu Thúy quả thật rất quyến rũ, trong khi đó hình ảnh của Nam Em thì có vẻ như chưa lột tả được dụng ý của nhà thiết kế. Với mẫu đầm đỏ mà NTK Lê Thanh Hòa đã tạo nên thì 2 người đẹp lại thể hiện hai thái cực khác nhau. Khi 2 người đẹp khoác lên mình bộ đầm này thì các mẹ lựa chọn ai đẹp hơn vậy?

Màn chạm trán váy áo nóng bỏng của Nam Em cùng với Á hậu Mâu Thủy và Á hậu Thanh Tú gây nhiều tranh cãi cho người hâm mộ.

Chiếc đầm xanh rêu này là chiếc đầm đẹp nhất mà Nam Em đã mặc. Tuy đụng hàng với Khánh My nhưng sắc vóc của Nam Em không hề kém cạnh chút nào.

Nhưng có vẻ như mọi chuyện bắt nguồn từ việc cô diện lại chiếc đầm vàng sang trọng của NTK Phương My.

Xét về nhan sắc, Nam Em và Minh Hằng thì cân tài cân sức. Nhưng xét về kiểu tóc hay thần thái thì Minh Hằng ăn đứt Nam Em.

Đến Hoa Hậu Hương Giang cũng phải "cúi đầu" vì khả năng đụng hàng không biên giới của Nam Em. Trong một chiếc đầm sang trọng khác của NTK Lê Thanh Hòa thì hai người đẹp bất phân thắng bại.

Mặc dù Nam Em đang đứng nhất nhì trong danh sách những ngôi sao liên tục đụng hàng tại showbiz Việt. Có mẹ nào thấy cách phối đồ của Nam Em cực kỳ chuẩn xác không?

Lướt những hình ảnh của cô gái trẻ này thì thấy cô có phong cách chọn đồ thiên về ôm phần trên, nhưng phần dưới được nhấn nhá bằng các điểm cắt may đầy sáng tạo. Với phong cách này thì các mẹ có vòng 3 khiêm tốn nên tận dụng để mình có thể nổi bật giữa đám đông.

Màu sắc trang nhã và sang trọng của những chiếc váy này cũng sẽ làm cho các mẹ cảm thấy thoải mái và thu hút ánh nhìn của người đối diện.

Họa tiết hết sức sáng tạo của chiếc váy, kết hợp với kiểu dáng bắt mắt làm Nam Em khá nổi bật ở các sự kiện.

Chiếc váy có màu sắc lạ mắt khi cô hoa khôi diện lại thật bắt mắt. Những chi tiết nhấn vào vòng 2 khiến người nhìn thu hút vô cùng đấy nhé!

Thế giới người nổi tiếng cũng lắm thị phi quá phải không các mẹ?! Nhưng miễn làm đẹp được cho bản thân thì các idol vẫn bất chấp tất cả như vậy đó. Cũng từ đó người hâm mộ mới có dịp so sánh thấy ai đẹp ai xấu phải không các mẹ?! Còn đối với bản thân chúng ta thì lại khác, nên tùy dáng người của mình mà lựa đồ cho phù hợp. Nếu mẹ nào thiếu vòng 3 thì dùng những chiếc váy như chính Nam Em đã mặc sẽ là sự lựa chọn sáng suốt đấy!