Mặc legging mà mặc như các mẹ, các chị này thì thà đừng mặc nữa ạ, mặc vào là bao nhiêu thứ khoe ra hết làm người khác phải "đỏ mặt" ngượng giùm luôn ạ!

Đến thế kỉ 22 rồi các mẹ ạ, hãy cùng xác nhận 1 chân lý là legging không phải 1 cái quần. Nếu đã mặc legging thì mặc cho đúng cách, mặc không đúng thì chắc chắn sẽ phản cảm, lộ hàng.

Vì muốn khoe body và thiếu tinh tế trong cách chọn trang phục, Đông Nhi và Angela Phương Trinh đã vô tình khiến mình trở thành "thảm họa" khi phơi bày "vùng nhạy cảm"

Này thì legging mỏng còn cố "chơi nổi" bằng chiếc "quần nhỏ" khác màu bên trong.

Đã mặc legging ôm các mẹ nên thử nhé, trăm ngàn lần đừng để "thẹn thùng" thế này

Độ mỏng của em nó là không thể bàn cãi, vì vậy có lộ hàng cũng là dễ hiểu nếu mặc kiểu này

Trọn vẹn vòng 3 lồ lộ trước ống kính chỉ vì chiếc legging "hãm hại"

Cô nàng này cũng không là một ngoại lệ

Vừa bó, vừa ngắn thế này thì sẽ phô bày mọi thứ ngay

Chưa kể đến việc lộ thiên thì nhãn mác bị phơi bày bên trong cũng đủ để "thẹn" giùm các cô gái này

Quần leggings được định nghĩa là một dạng kiểu vớ dài nhưng không che bàn chân, ôm sát thân người từ đường eo xuống tới mắt cá hoặc cổ chân, đôi khi chúng dày hơn vớ 1 xíu nhưng chưa đủ để gọi là một chiếc quần. Khi mặc đúng cách, quần leggings trông sang trọng thanh nhã. Nhưng khi mặc không đúng cách, quần leggings sẽ khiến mọi người thành "thảm họa" ngay từ "cái nhìn đầu tiên". Vì vậy:

1. Mặc leggings bên trong đầm hoặc váy. Chúng không phải là quần thì việc gì phải mặc chúng đi khoe khoang để rồi bị "lộ hàng". Thông thường các mẹ hay ảo tượng về độ dày, độ đẹp nhưng nếu thực sự các nàng có 3 vòng "chuẩn đét" thì hãy liều mình nhé, còn không thì ngàn lần chớ nên.

2. Mặc leggings da lộn vào mùa thu đông. Chính tips này sẽ khiến giảm thiểu "thương vong" thấp xuống đồng thời giúp cặp cân thon thả lại. Đừng chọn họa tiết rối rắm nó khiến bạn trở nên "lùn" trong chút ít.

Video liên quan

http://www.webtretho.com/video/wp-content/uploads/sites/43/2017/06/fcikobpLxx-480x360.jpg