Sự ra mà nói thì trước đây ra mình hay bị mụn Hoặc là đi spa về hoặc là đi du lịch về bị rám nắng cháy nắng hay là bất kỳ một cái tác động nào đó khiến cho làn da của mình bị tổn thương thì đây sẽ là một trong những mặt nạ hàng đầu mà mình lựa chọn để có thể giúp làm giảm đi tình trạng xấu của da.  Bản thân của mình thì không có rất nhiều kinh nghiệm để chia sẻ với các bạn nhưng mà đây là một cách chia sẻ nhỏ mà mình cảm thấy hiệu quả nhất là đối với những bạn Mà đang có làn da cực kỳ nhạy cảm giống như mình. Thật sự ra mà nói mình sử dụng loại mỹ phẩm nào hoặc là gì cũng dễ bị kích ứng và có khi là tổn hại cho ra cho nên nhiều khi mình không có dám sử dụng mặc dù là cha mình mình cũng muốn tìm sản phẩm nào đó phù hợp để có thể điều trị làm con gái thì ai cũng đẹp mà. Nhưng mà khi sử dụng nhiều quá thì làn da của mình bị tổn thương đó là chuyện bình thường và mặt nạ có thể làm giúp giải về để cho làn da được thư giãn nữa cho nên là nếu như các bạn có thời gian nhiều thì nên luộc khoai và dầm ra trộn chung với sữa hoặc là sữa chua hoặc là mật ong gì đó tùy theo điều kiện và những thứ có sẵn ở tại căn bếp của bạn và làm và thực hiện bất cẩn từ 15 phút thôi là bạn sẽ cảm thấy da của bạn thay đổi khác hơn so với trước khi đắp nhiều lắm. Nhưng một tuần thì chỉ nên bắt từ hai và nhiều nhất là 3 lần thôi đừng lạm dụng nó nhiều quá nó sẽ hút mất chất dinh dưỡng ở da của bạn.