Chị nào da nhạy cảm, đụng đâu cũng hay nổi mẩn ngứa thì vào đây với em nhe. Nói về độ nhảy cảm thì da em khỏi bàn luôn, nhiều khi thiệt tình khổ sở. Phần da mặt nhạy đã đành, da toàn thân cũng không thua gì. 1 con muỗi cắn y như rằng có sẹo. Da mặt thì không dùng được cả srm, em cứ rửa nước thôi +_+. Sữa tắm thì em dùng loại pH5 nhưng cứ mỗi lần trời lạnh thì da lại bị mốc trắng trắng, nhìn sợ lắm. Bữa trước đi làm về trễ, nửa đêm chui vào tắm mà hết sạch sữa tắm không hay, quơ đại chai sữa tắm của con tắm cho xong. Mấy bữa sau cũng lu bu không mua được cho mình chai nào mới, vậy là cả tuần tắm "ké" con luôn.

Vậy mà hên, lại hợp kinh khủng luôn á các mẹ. Da thấy mềm hơn chút, mà mấy bữa trời SG lạnh lạnh, lại không bị mốc sần gì hết. Rồi, mẹ con hợp cạ, chuyển qua dùng chung luôn. Hóa ra da em nhạy cảm như da tụi con nít nên dùng sp cho con nít là ngon lành nhất. Cái sữa tắm của con là sữa tắm gạo, chắc làm cho con nít nên dịu nhẹ an toàn, em vô tình "lụm được bí kíp". Mà em thấy các mẹ khác cũng hay khoe, giờ chuyện dùng ké sp của con đang là mốt. Mẹ nào da nhạy cảm thì thử như em nhe, hy vọng cũng hợp ^^