có nên tự mua máy triệt lông tại nhà  nói thiệt chứ chị em chúng ta chẳng ai mong muốn có một cơ địa nhiều lông cả đúng không. mình đây cũng vậy nè mọi người ơi. Nhưng xui cái là mình thuộc cơ địa nhiều lông, đôi lúc mình cũng mệt mỏi vì ai cũng trêu chọc là "vượn" là " monkey đột biến" các thứ. lông tay lông chân cứ dài ngoẳng ra nhiều lúc nói thiệt mình tự ti lắm. Vì cùng là đàn bà phụ nữ với nhau mà mình lại như vậy nhiều lúc mình cảm thấy dường như là khó nhìn lắm luôn ấy. mình thường phải ăn mặc kín đáo để có thể dễ dàng che đi những phần lông nhiều như thế. vậy chứ mình là đứa rất sợ đau nên cũng ngại đi ra các spa triệt, tại mình nghe kêu là triệt nó đau lắm luôn đó mọi người ạ. với lại không phải triệt xong thì sẽ hết vĩnh viễn á, mấy năm phải đi triệt lại một lần. mình thấy vậy thì tốn tiền quá . sau này mình thấy chị em bảo là có bá máy triệt lông tại nhà. mà giá thành cũng vừa phải trong mức mình có thể mua được. Không biết chị em nào đã mua máy triệt chưa cho mình xin mấy cái review với, ở nhà triệt vậy thì làm sao để tốt cho làn da của mình ạ