E đã thành công và mừng qá nên E lập topic này chủ yếu để chia sẻ với mấy mẹ cũng như mấy bạn về qá trình trị lỗ chân lông to đùng, vết thâm và mụn của em.

Nói một chút về tình trạng da của e trước nha. Em may mắn đc cho làn da trắng tự nhiên nhưg bù lại lỗ chân lông to đùng nhìn phát khiếp, mụn đi rồi để lại muôn vàn vết thâm và tàn nhan thấy ghê. E lân la mò tìm hết web này tới web khác, có cả web trẻ thơ của mình nữa ạ, cách chỉ trị thì nhiều, e cũng kiên trì làm theo từ chồm đá, mặt nạ các kiểu, rồi mỹ phẩm các thể loại (e dùng mỹ phẩm chính hãng đàng hoàng: Như skinfood, the face shop, etude house...)....tất cả đều bó tay. Nhưng mà...

Chuyện là e có bé học trò, hai cô trò hay tâm sự mỏng, thế là nó bảo thử xài mỹ phẩm của công ty nó xem sao (bé học 12 nhưg rất giỏi, nghiên cứu và làm giám công một cômg ty nhỏ cơ), bé đảm bảo sẽ hết tất tần tật. Tuy là cô trò nhưng e ko dám thử, vì da e thuộc dạng khó chiều, e sợ bị dị ứng rồi hối hận, e từ chối. Cũng có theo dõi trên fb của bé, khách hàng đặt mua nhiều ko xủê nhưg e vẫn chưa dám liều. Da thì càng ngày càng xấu mà máu liều thì ko có.

Xong, vừa rồi thương hiệu của con bé đc kiểm tra độ an toàn và còn đc bình chọn top 10 sphẩm đc yêu thích nhất năm, đc vtv mời nhận giải thưởng nữa cơ chứ....thế thì ko còn nghi ngờ gì về độ an toàn nữa.,e thử ngay kẻo lỡ :))) và...

Kết quả thật ko ngờ :))) e như lột xác hoàn toàn, kem ko fải để trị trực tiếp nhưng là để tái tạo da, nuôi dưỡng từ bên trong, đảm bảo ko gây hai. E sử dụng và bây giờ, mọi vấn đề đều đc đánh bật. Thâm bay mất tiêu, mụn ko còn nữa, lỗ chân lông thì bé xíu. Da thì trắng hồng như mông em bé ý. :))) giờ e ngưng xài vẫn ko sao chị em ạ.

E vui qá nên chia sẻ với web mình. Hihi