Có mẹ nào cũng đang dở khóc dở cười vì giảm béo hoài mà chưa được thì vào đây chúng ta ôm nhau 1 cái đi ạ. Hic hic, em béo quá rồi (cao 1m52, nặng 63kg), người cứ như hột mít ý. Giờ con cái cũng đi học hết rùi, em mới có ý định tìm kiếm giải pháp giảm cân (ở nhà giảm mãi ko xong) thì buồn như con chuồn chuồn vì bác sĩ bảo mỡ trong cơ thể em đa phần là mỡ cứng vì nó tích tụ lâu năm rồi. Bác sĩ còn chỉ cho em những vùng có mỡ cứng, chủ yếu là ở eo, đùi, bắp tay các mẹ ạ. Xong rồi bs bảo em thử sờ vào mấy chỗ đó sẽ thấy có những vết sần, da căng chứ ko chảy xệ. Cơ bản là nó tích tụ lâu rồi nên giờ cũng khó giảm lắm, sử dụng mấy biện pháp thông thường ko xi nhê gì đâu. Thấy em khăng khăng đòi giảm béo cho bằng được nên bs có giới thiệu pp giảm béo MDD gì đó, bảo hiệu quả lắm. Em nghe bs nói thì cũng bị thuyết phục cơ mà sợ chỉ là những lời quảng cáo có cánh quá. Thôi trong thời gian suy nghĩ em lập topic này hỏi ý kiến các mẹ xem sao. Em nghĩ nhiều mẹ cũng quan tâm giảm cân lắm nên vào đây cho xôm tụ với em nha.

http://img.webtretho.com/images/sales/2014/mai.nguyen/Phan-biet-mo-cung-mo-mem-va-cach-dieu-tri-4-e1435142136765.jpg