8 tháng 3 đến rồi, em muốn mua kim cương làm quà tự tặng mình các mẹ ơi (thật ra thì ngân sách do anh xã duyệt hí hí). Các mẹ ơi, có ai mê kim cương và rành về nó không ạ? Giờ em muốn sắm 1 cái nhẫn kim cương tầm 4-5ly lắm luôn í để đeo cho sáng sủa. Nghe nói đeo kim cương mang lại may mắn, với đi tiệc tùng, nhìn dưới ánh đèn thì trang sức kim cương sáng mê mẩn luôn. Thủ tầm 50 triệu mua đủ nhẫn tầm 4 – 5 ly không các mẹ? Với khi mua kim cương thì cần chú ý đến những điều gì? Lần đầu mua nên em cũng “gà mờ” lắm hic hic. Em tìm hiểu mà nhiều thông tin lẫn lộn quá, hoa cả mắt, chóng cả mặt. Em thấy đường Lê Thánh Tôn Q1 ngay khu Bến Thành nhiều tiệm bán kim cương, mẹ nào từng mua ở khu này chỉ em nên mua tiệm nào có mẫu mã đẹp, kim cương uy tín chất lượng với. Bạn bè em thì giới thiệu em Hưng Phát USA cũng nằm trên Lê Thánh Tôn. Hóng chia sẻ của các mẹ để em tự tin đi sắm nhẫn ngay và luôn đểp kịp đeo mừng ngày 8 tháng 3 đây.

http://img.webtretho.com/images/sales/2014/mai.nguyen/Hinh-1-vien-kim-cuong-dung.jpg