Em đang phân vân cho lông mi của mình, lông mi ngắn ngủn, một số người bảo em nối mi, nhưng thực sự vài tuần đi dặm lại cũng ngại, mà con bạn em thì bảo là nối mi 1 thời gian là rụng hết mi thật. Em thấy hiện giờ có một số sản phẩm quảng cáo là làm dài lông mi, có Revitalash, starlash,... Với revitalash thì em xem giá web ở USA là 150$ mà sao ở VN bán có hơn 1tr5, nên cũng lo hàng giả - kêu là vì nhập hơn 500 cây nên chiết khấu nhiều - chiết khấu gì hơn 50%, còn gì lãi nữa???? Nhờ người nhà mua hộ bên kia thì người nhà kêu là dùng revitalash phải được tư vấn bác sỹ, không thì không được dùng, ... còn Starlash (cái mà có Vũ Thu Phương quảng cáo) thì bảo sau 21 ngày lông mi dài đẹp, có 80$, lại còn không tác dụng phụ này nọ, giá bằng 1 nửa revitalash, mà em nghi lắm, có thật không tác dụng phụ không? không hề nói gì đến các trường hợp chống chỉ định.

Các mẹ thông thái đã sử dụng thuốc dài lông mi thì cho em ý kiến nhé, các mẹ đã dùng chưa và dùng có phản ứng phụ gì không? có chống chỉ định gì không để em còn yên tâm mà mua. Cám ơn các mẹ nhiều