Chào anh/ chị!

Hôm nay, em ngồi suy nghĩ, muốn thay đổi nhiều thứ, trong đó có ngoại hình của mình. Em khao khát được xinh đẹp và trẻ trung.

Nhìn sơ qua, em ngoại hình bình thường. Nhược điểm của em là: khuôn mặt rộng, gò má cao, môi thâm, da ngăm. Thành ra nhìn già trước tuổi. Em sinh năm 1991, mà nhìn như cộng thêm mấy tuổi vậy. Các chị cũng biết, gò má cao, khuôn mặt rộng thì nhìn vô là thấy già rồi. Đây là điểm mà em tự ti nhất. Mà khi gò má cao thì kéo theo việc có bọng mắt và cười có nếp nhăn 2 bên khóe miệng, mắt có chân chim nữa chứ. Ui dao, nhìn kỹ mà em buồn não ruột luôn. Và em nghĩ ai gò má cao cũng buồn lắm.

===> Nói tóm lại em bị già trước tuổi mấy chị à. Với lại trước giờ em không chịu chăm sóc mình nữa, ham thức khuya!

Câu hỏi của em là:

- Bí quyết giúp mình trẻ trung hơn, môi hồng hơn, khuôn mặt nhỏ hơn, gò má thấp hơn?

Phẫu thuật thẩm mỹ gò má thì nguy hiểm lắm mấy chị nhỉ, vậy có cách nào rẻ mà an toàn, làm thủ công được không?

Em cười có 2 nếp nhăn 2 đường từ mũi kéo xuống 2 mép miệng, có cách nào khắc phục không?

Làm sao để nhìn trẻ trung hơn?

Đó là điều em khao khát, đôi khi em nghĩ em ước có 1 khuôn mặt đẹp, gò má thấp. Hình như chỉ là mơ nhỉ? Gò má em cao lắm. :((

Chị nào biết tí gì chia sẽ giúp em với nhé, em thiệt cảm ơn lắm lắm.. em muốn được trẻ trung. Muốn lấy lại những gì mình đã đánh mất do quá chủ quan. Cảm ơn mấy chị nhiều lắm.. :x:x:x