Chia sẻ ít kinh nghiệm em đã thử qua vài shop phụ kiện này! Em thấy mẫu mã đẹp, chất lượng ok, với lại hợp tuổi trung niên của mình các mẹ ạ!

webtretho

Mặc đồ đẹp rồi nhưng các mẹ chớ bỏ qua chúng, những vòng tay, khuyên tai, vòng cổ, nhẫn... mẫu mã đa dạng mà còn giúp trẻ đến vài tuổi. Các shop ấy là đây:

1. Fumyz Shop

Cửa hiệu này có tiếng từ lâu, đa số trang sức phụ kiện đa dạng mà mẫu mã thì có thể kết hợp với đồ cực kì sang chảnh. Thậm chí các mẹ đi tiệc, đi sinh nhật là hợp nhất.

Không chỉ các loại phụ kiện đa dạng mà mẫu mã hợp nhiều lứa tuổi. Điểm cộng cho shop này còn có thêm các mẫu móng tay đẹp - độc - mới mẻ. Giá thường từ 49k.

2. Ddreamer

Cửa hàng này là những trang sức bằng bạc, mà mẫu mã thì có phân chia khu trưng bày, nên nếu mẹ tìm mua gì thì cũng khá dễ lựa chọn. Thích cái là được nhân viên phục vụ khá nhiệt tình, cho đánh giá hợp lý. Nếu muốn mua bông tai các mẹ cũng có thể tham khảo các kiểu hợp với mặt rồi chọn! Ở đây mẫu luôn cực nhiều, khách cũng khá đông và xinh lung linh nên dễ làm choáng ngợp lắm đấy ạ!

3. Thiên đường phụ kiện tóc

Nếu mẹ muốn mua phụ kiện cho tóc á thì tham khảo cửa hàng này. Đa dạng mà đẹp tuyệt đối, từ băng đô, kẹp, kiểu búi đến cột tóc đa năng...

Mẫu mã đẹp ở chỗ có thiết kế thêm hoa vải hay ngọc trai... cứ thấy là lại muốn lấy hết. Em mua vài mẫu cột tóc cũng bền, xài lâu mà chưa hư.

Giá tùy loại: Khoảng từ 30k

4. Luvin House

Đợt ra Hà Nội thì bạn có dắt em đến đây, theo bạn em thì đây là cửa hàng uy tín bậc nhất trên Chùa Láng. Ở đây đa số là các phụ kiện: túi xách, đồng hồ, cũng thuộc các thương hiệu lớn: Michael Kors, MCM, Coach, Tory Burch, HM, Furla, Topshop, DKNY…. Theo em mua những món đồ này thì nên bỏ tiền nhiều hơn chút ít, được đồ chất lượng và xài cũng có giá trị.

5. Chiclala Accessories

Thêm một shop phụ kiện khác ở Sài Gòn, vì em thích các loại bông tai, vòng cổ, nhẫn nên hay tìm các cửa hàng này. Điểm khác lớn nhất của shop chính là các mẫu của các hãng nổi tiếng như H&M, Forever 21, Topshop, Monet, Diva, Icing, Zara, Mango,... có thể hàng lỗi mất tag, hàng dư nên giá bình dân. Bông tai, phụ kiện rực rỡ thôi rồi. Không rõ shop có nhập thêm đồng hồ để các mẹ dễ lựa chọn chưa.

Còn địa chỉ nào sắm phụ kiện đẹp, chất lượng nữa không các mẹ. Có thì review thêm với em nè!