Em thì đang dùng loại sữa bầu Sữa bầu FRISOMUM GOLD.  Em cũng nghe theo lời của bà chị trong chỗ làm thôi. Chị ý dùng rồi nên là em bắt trước theo mà hên sao em với con đều hợp nên uống luôn trong thai kỳ này. Dạng hộp thì em không nói tới rồi. Lúc đầu em sợ em không hợp sữa nên có mua dạng gói uống trước xem thế nào. Thì may là dòng này cũng có bán. Nếu xét về giá thì dòng FRISOMUM giá thành rẻ hơn Enfamama gần 1 nửa nhé. Đợt em mua combo 10 gói hương cam uống ngon lắm các mom, không bị ngán, cũng có mấy mùi nữa mà phải tìm mau hết hàng lắm. Bây giờ em vẫn mua thủ sẵn dạng gói tại lỡ có đi đâu thì mình cũng tiện mang theo cùng, nhiều khi bận làm hay gì ở ngoài chỉ cần uống 1 gói thôi là đủ dinh dưỡng của 1 bữa không lo thiếu chất nuôi dưỡng con. Sữa bầu Frisomum vị Cam này thì với em thấy rất dễ uống, ko béo ngậy, ko ngán khi chỉ nghe 1 mùi sữa. Em có tìm hiểu là dòng sữa bầu duy nhất dùng được cho các mẹ bầu mắc bệnh tiểu đường thai kỳ. luôn ạ. Trộm vía uống thì em cũng không bệnh vặt nhiều, xương đùi tay chân của con đi khám bác sĩ cũng bảo phát triển tốt, được cái dòng này em không bị táo bón. Nên em mới mạnh dạng chia sẻ với chị em ở đây cùng tham khảo ạ.

Sữa bầu Frisomum 400g ↘↘↘ Giảm 38%

Hình ảnh: Internet