ALO ALO. chào các chị em và các bạn. Em là Hương, hiện e có 23 tuổi. tình hình như này ạ:

+ Em bị MỤN hơn 1 năm, chữa đủ các kiểu chưa có khỏi.huhuu :((

+Em cao 1m48 thôi mà nặng tới 50kg.:-S

Hôm nay e mang thân em đi quét thì em biết tuổi sinh học của em tới 29, cơ thể em đang già, đang lão hóa nhanh. :((8-|:30: Em có hình ở dưới đấy ạ

Lượng mỡ dư thừa lên tới 32%-----------> em phải giảm 6.8kg mỡ này. :((

Lượng nước em bị thiếu ----------->mỗi ngày em phải uống tới 3l.hic

Lượng nạc/cơ,canxi trong cơ thể em bị thiếu, nên em dễ bị mệt, tê tay chân, chuột rút.----------> em chỉ được ăn cá/thịt gà trắng mỗi bữa.

Bổ sung thêm đầy đủ vitamin, dinh dưỡng để lấy lại cân bằng cho cấu trúc cơ thể.

Vận động hằng ngày đều đặn từ 45 - 60 phút (môn thể thao bất kỳ)

..........

Và da mặt của em sẽ được cải thiện sau khi em áp dụng đúng chế độ ăn uống, vận động khoa học như vậy.

Và em tận mắt ngắm các cô hơn e tới vài chục tuổi mà tươi trẻ như ba mấy, em bị sốc ạ, phương pháp này dựa trên khoa học nên mọi người (là các cô đã từng giảm cân ấy ạ, có cô 10 ngày giảm 4kg, mà vẫn rất khỏe nha)

cũng động viên em, sẽ thành công, nhưng em vẫn muốn có thêm bạn bè cho có thêm niềm vui, hào hứng. em đang ham quá.

VÌ THẾ EM RẤT MONG CÓ AI ĐÓ ĐỒNG HÀNH CÙNG VỚI EM - HOÀN TOÀN NGHIÊM TÚC Ạ

Và em rất mong có chị em nàO CHẲNG MAY BỊ vấn đề CÂN NẶNG, HAY NHAN SẮC như em thì đồng hành cùng em cho em có bạn có bè có thêm động lực, cùng nhau KHỎE - ĐẸP mỗi ngày cho tới khi chúng ta ĐẸP THẬT, KHỎE THẬT mới thôi. please, please, please........webtretho