Hellu các bác cuối cùng thì tui cũng post về vấn đề này đâyy, có nhiu bác hỏi tui waaa. Trộm vía hôm trước up story vote mà các bác vote "Up luôn" nhiều quá trờii 🥺hình ảnh

Thì đây là toàn bộ lịch tập tại nhà của tui (hiện tại) và các kênh youtube fitness mà tui theo tập 🤩 Tui có 1 vài điều muốn chia sẻ với các bác thế nàyy:

📌 Đây là lịch tập TĂNG CƠ - GIẢM MỠ mà tui tự sắp xếp cho mình. Nó thực sự rất hiệu quả với t và phù hợp với thời gian biểu cũng như sức lực của t 💕 Có thể ko hoàn toàn phù hợp với mọi người nên bác nào cảm thấy hợp lí với mình thì có thể tham khảo lịch của tui nháa 😘

hình ảnhhình ảnh

📌 Về lịch tập upper body thì ngày tập tui cố định, nhưng các nhóm cơ có thể tui sẽ luân phiên thay đổi tuỳ hứng buổi tập hôm đó. Có thể tuần này tui tập ngực/vai trước, tuần sau lại tập tay sau/lưng trước. Nói chung là tui vẫn phân bổ đều các nhóm cơ chỉ là thi thoảng sẽ đổi thứ tự 👍🏻hình ảnhhình ảnh

📌Tui thường kết hợp tập ABS vào cuối các buổi tập chứ ko dành riêng 1 ngày để tập bụng vì bụng là nhóm cơ nhỏ, tui nghĩ tập như vậy sẽ "đỡ phí" hơn là tập nguyên buổi bụng sẽ ko có tác dụng với tui mấy.

Có thể là hình ảnh về 1 người và văn bản cho biết 'UPPER BODY? @befit.withduon Kết hợp cùng. tạ/dây kháng lực. Caroline Girvan 1,28 Tr người đăng ký ĐÃ ĐĂNG KÝ Bodyweight. emi wong người đăng ký ĐÃ ĐĂNG KÝ growingannanas 904 người đăng ký ĐÃ ĐĂNG KÝ Chloe Ting 21,9 người đăng ký ĐÃ ĐĂNG KÝ Heather Robertson 1,66 Tr người đăng ký ĐÃ ĐĂNG KÝ Studio Jibby 32,9 người đăng ký ĐÃ ĐĂNG KÝ MadFit 6,3 người đăng ký ĐÃ ĐĂNG KÝ (Thứ tự từ nặng > nhẹ theo cảm nhận của mình). (Cường độ khá oke, động tác dễ, đa dạng. Phù hợp với mọi đối tượng).'Có thể là hình ảnh về một hoặc nhiều người và văn bản

📌 Về phần review thì tui chỉ liệt kê các kênh ytb mà tui hay chọn theo TỪNG NHÓM CƠ và phân chia theo MỨC ĐỘ nặng nhẹ cho các bác tham khảo thuii. Tui đã chọn lọc tất cả các kênh tui thích tập nhất và thấy có hiệu quả nhất, các bác có thể chọn lọc tuỳ theo sở thích và sức của mình nhá 😘

Cuối cùng thì tui mong các bác sẽ thật là kiên trì để tập luyện vì kết quả nó sẽ ko bao giờ đến được trong 1-2 tuần tập luyện mà nó sẽ kéo dài 3-6 tháng, thậm chí là cả năm trời 😼 Mỗi người 1 cơ địa nên các bác hãy cố gắng "hiểu" cơ thể mình và thử sắp xếp lịch tập cho bản thân như tui đang làm để quy củ hơn nháaaa 😻

Cảm ơn các bác đã đọcc post dài ngoằng này 💕 Nếu thấy bổ ích đừng tiếc tuii 1 "tim" nhá hihii 😜

#cre: befit.withduon