em chào các chị. em là chủ của top tăng size vòng 1 bằng bột đậu của nhà mình cũng như bên l c m. sau gần 1 năm chia sẻ kinh nghiêm của bản thân đã có rất nhiều chị thành công. nhưng do lúc đầu em mới vào nên lập top ở khu vực nhóm" đẹp đẹp chị em chúng mình cùng đẹp " nên có thể nhiều chị chưa biết tới cách này. cũng có nhiều chị lập topic theo cách này của em rui nhưng em thấy tư vấn chưa chính xác lắm nên em mạo phép lập 1 topic ở đây làm nơi tư vấn chia sẻ kinh nghiệm với chị em nhà mình nha

đây là nguyên văn bài của em lúc trước cho các chị chưa được đọc ạ

chào tất cả các chị, em là thành viên mới của diễn dàn.hôm nay em mạo phép lập 1 topic chia sẻ bí quyết làm đẹp mà em vừa khám phá ra với hiệu quả phải nói là bất ngờ ạ. Em có ngoại hình cũng được( hihi tự cảm thấy thế) nhưng vòng 1 thì khiêm tốn quá mức ý. Hè vừa rùi được nghỉ hè em về quê chơi, bà chị họ mới mách cho 1 cách là dùng bột đậu để tăng vòng 1 và có thể giảm cân nếu muốn, sẵn nhà trồng được đậu em tiến hành luôn. và sau 2 tháng áp dụng vòng 1 của em đã tăng trông thấy, đồng thời em còn giảm được 3kg như mong muốn mà không phải kiêng này kiêng nọ. Sướng quá em bảo mẹ em nghiền hết đậu ra cho em uống dần.(hi Mẹ em xít choáng luôn). và không để các chị phải chờ nữa em xin đưa lun công thức đây ạ.

đậu tương, đậu xanh nguyên vỏ, đậu đỏ, đậu đen, vừng đen theo tỉ lệ 1:1:1:0,5:0,5.(kg) tất cả đã đem rang và nghiền nhỏ mứt thành bột.(số lượng bột nè uống trong 1,5 tới 2 tháng)

Sửa Báo bài xấu

Ot_Phuphu - 13/09/2012,
02:57 AM
- permalink

với ai muốn tăng vòng 1 mà duy trì vóc dáng thì pha bột đậu với nước nóng và sữa ông thọ cùng 250ml nước ngày uống 3 lần vào giữa các buổi.

Với ai muốn giảm cân, tăng size vòng 1 thì pha nguyên bột đậu với nước nóng quấy cho tan rui chế thêm nước nguội không thêm đường hay sữa nhé, uống trước bữa ăn 20p. ngày uống 3 lần(trong qua trình uống các chị nên bổ xung thêm 1 chút sắt bằng thực phẩm hoặc thuốc vì đậu nguyên vỏ làm giảm khả năng hấp thụ sắt của cơ thể nhưng không nhiều tới nỗi thiếu máu đâu ạ:)))

nếu các chị có thời gian có thể kết hợp matxa ngực thì hiệu quả sẽ tốt hơn nhiều đấy ạ. em thuộc dạng siêu lười nên không áp dụng được hehe

Ngoài các công dụng trên em còn tìm hiểu được bột đậu rất giàu canxi tốt cho sức khỏe, làm đẹp da, giữ gìn vóc dáng cực hiệu quả.các công dụng khác thì đang tiếp tục uống và tìm hiểu sẽ báo cáo cho các chị sau ạ.

hy vọng cách này của em sẽ giúp nhiều chị có được vòng 1 như ý