Chị em nào tự ti về vòng 1 của mình quá khiêm tốn, hay sinh xong ngực teo tóp chẳng còn gì thì vào đây nhé.!!!

Uống bột đậu không chỉ là cách làm tăng kích thước vòng 1 mà còn giúp đẹp da, chống lão hóa rất tốt cho phụ nữ. Mình và rất nhiều chị em đã thử và thấy có tác dụng thật sự. Hi vọng bí kíp đơn giản này sẽ giúp chị em thêm đẹp và tự tin hơn.

Cách làm tăng kích thước vòng 1 từ các loại bột đậu: Đậu tương: đậu xanh nguyên vỏ: đậu đỏ: đậu đen: vừng đen tỉ lệ 1:1:1:0.5:0.5

+) ĐẬU NÀNH: Chứa chất estrogen rất tốt giúp phát triển vòng 1

+) ĐẬU XANH: Giúp thanh nhiệt, mát gan, giải độc tố.

+) ĐẬU ĐEN: Giúp cung cấp hàm lượng protein, tính mát.

+) ĐẬU ĐỎ: có chứa chất săt, vitaminB1,B6 có tác dụng bổ máu, giảm tình trạng đau đầu, căng thẳng, chống oxy hóa.

+) Vừng ĐEN: thúc đẩy sự phát triển của não và trì hoãn quá trình oxy hóa, mịn da, đen tóc.

**NẾU BẠN VỪA MUỐN TĂNG VÒNG 1 VỪA MUỐN GIẢM CÂN: 3 muỗng bột đậu hòa với 200ml nước ấm/sôi, uống ngày 3 lần vào trước bữa ăn khoảng 20p..

** NẾU BẠN MUỐN TĂNG VỎNG 1 VÀ GIỮ NGUYÊN VÓC DÁNG: 3 muỗng bột đậu hòa với 200ml nước ấm/sôi, cho thêm đường/ sữa đặc hoặc sữa bột uống kèm vào giữa các buổi..

(Nhiều bạn thắc mắc muỗng to hay nhỏ nên mình chú thích luôn muỗng tương đương vơi thìa xúc sữa trong hộp sữa bột em bé=6.4gr nhé)

Khi áp dụng cách làm tăng kích thước vòng 1 từ uống bột đậu đều đặn, các chị em cần kết hợp matxa ngực hàng ngày để có hiệu quả tốt nhất.

Chúc các chị em sớm có vòng 1 như ý nhé!